หัวข้อ: DEMO3 ป้ายงานพาแลง

DEMO3 ป้ายงานพาแลง

ป้ายนี้มีขนาดของไฟล์จริงๆๆ 2.36 GB ไฟล์เดียว

ขนาดกว้าง 300cm

ขนาดสูง 120cm

Resolution 300 pixel/inch

หากตกลงตามนี้ ไฟล์ต้นฉบับจะถูกคัดลอกใส่ DVD และส่ง Air Mail กลับเมืองไทย

หากอัพให้โหลด คงต้องรอหลังงานพาแลงเสร็จสิ้นไปแล้ว จึงจะได้ไฟล์

ไม่รู้เพราะตัวเองไม่รู้ถึงวิธีทำ หรืออย่างไรไม่ทราบนะ แต่ว่าเครื่องน๊อค 3 -4 ครั้ง

ไฟล์ขนาดใหญ่มากจริงๆ หากต้องการปรับแก้ไขเพิ่มเติมตรงไหน ก็บอกนะ

DEMO3 ป้ายงานพาแลง

รูป วมต. ขอสงวนลิขสิทธิ์ ห้ามบอกให้เอาออก

เด็กน้อยคืออัพรูปนี้บ่ได้จ้า ...ฮือ ๆๆ มัก ๆ รูปนี้จังเลย

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ป้าดดดด งามๆๆๆครับงามหลาย สุดยอดๆๆ....จั่งซี่กะสิพิจารณาให้ไปอยู่อุบลนำอยู่ดอก มีความสามารถหลายแบบนี่ 5555

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ใต้ร่มประดู่
    ลูกพี่ ส่งไฟล์มาให้ ลูกน้องศึกษาแหน่เด้อ ..... อัพกะได้ สิถ่า 555555555+

เลิศค่ะเลิศ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เเมงสะดิ้ง
    บล็อก
    24
    ปล. รูป วมต. ขอสงวนลิขสิทธิ์ ห้ามบอกให้เอาออก
    ควมเว่าเป็นตาชังเนาะ แต่กะเห็นนำตามคำขู่ 555+
    โดยข่ะน่อย
    สะดิ้งคือน้องได้ยินเสียงฆ้องกะแล่นตำ

มิสบ้านมหา 2010
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ เขมราฐ
    กลางท่งเมืองเขมฯ
    น้องหลินอยากมีสิฟ้าแกมจักหน่อยเด้ค่ะ แต่ว่ามันกะสมบูรณ์แบบแล้วล่ะค่ะ งามค่ะงาม

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

พบปะพูดคุย กริ๊ดๆๆๆๆ

สีสัน สดใส งามๆๆๆ จ้า

เพราะว่า มีรูป สาวผู้ฮ้ายนำ เอิ๊กๆๆๆ

ถ้าบ่มี ซิ ถึงบ่ ก๊ากๆๆๆๆๆ อิอิ
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ พ่อบักเบนซ์
    บ้านหนองทุ่ม เมืองพล ขอนแก่น ...City
    นายว่าแล้วไฟล์มันสิใหญ่ อิอิ ..

หลังจากที่ไปนอนฝัน และพูดคุยกับผู้รู้มาแล้ว

การทำไฟล์สำหรับไวนิล ไม่จำเป็นต้อง 300 pixel/inch

ถึงคุณจะทำไฟล์ขนาดใหญ่แค่ไหน แต่พอขั้นตอนการสั่งพิมพ์จริง

เค้าก็ลดขนาดไฟล์ของคุณอยู่ดี คิดดูสินั่งทำตั้งนาน 300 dpi ไปถึงร้าน ลดเหลือ 50 dpi

75 นี่ถือว่ามากมายแล้ว

ฉะนั้น เราจะออกแบบ ขนาด 50dpi สำหรับไฟล์ 300x120cm

ตกลงตามนี้ อนุมัติ จ๊วดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด