หัวข้อ: งานพาแลง 3 ที่รอคอย บ่ไปบ่ได้แล้วจ้า

กระพริบตา งานพาแลง 3 ที่รอคอย บ่ไปบ่ได้แล้วจ้า

งานพาแลง 3 ที่รอคอย บ่ไปบ่ได้แล้วจ้า

งานพาแลง 3  ที่รอคอย  บ่ไปบ่ได้แล้วจ้า

งานพาแลง 3  ที่รอคอย  บ่ไปบ่ได้แล้วจ้า

งานพาแลง 3 วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2553 เป็นวันที่รอคอย สิได้พ้อพี่น้องอีกแล้วนะคะงานพาแลง 1 และ 2 ที่ผ่านมา ประทับใจหลาย ๆ จ้า บ่เคยลืมเลย ได้เบิ่งรูปยามใด๋กะยิ้มตลอดจ้า อิอิอิ

งานพาแลงปีนี้คิดว่าสิม่วนกว่าปีที่ผ่าน ๆ มาจ้า เพราะเห็นการเตรียมของพี่น้องแล้ว ประทับใจค่ะ เห็นเพิ่นปรึกษากันทางโทรศัพท์ ประทับใจพี่น้องมาลงทะเบียน ประทับใจพี่น้องที่บ่ได้มา บอกว่าอยากสนับสนุนงานพาแลง ได้ยินแล้วประทับใจจ้า

วันที่ 22 ธ.ค. 2552 นี้ เด็กน้อยกะครบสองปี การเป็นสมาชิกบ้านมหาแล้วเด้อจ้า เป็นเว็บที่ประทับใจมากเข้ามาซุมื้อ ได้พบคนที่ปลื้มมากมาย ได้มิตรภาพที่ดีมากหลาย

ดังนั้นงานงานพาแลง 3 ปีนี้บ่ไปบ่ได้แล้วน้อจ้า ... พลาดปีนี้ ต้องรออีกโดนเด้อจ้า

ปล. ขอบคุณดีเจบ่าวกันต์ที่เฮ็ดตัวหนังสือให้จ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ; 13-12-2009 at 22:01.

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    งานนี้เป็นโอกาสดีที่จะได้พ้อหน้าพ้อตากันเนาะ ปีละหนเท่านั้นเองจ้า
    พลาดแล้วต้องอีกถึง 1 ปีเชียวนะคะ อยากให้มากันเยอะๆ จ้า

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    ดีใจคือกันจ้า -----เผื่อว่าสิได้พ้อหน่า กิ๊ก 5+++++++

อุ๊บส์---------- ลืมโตไปแหมะ

:-*:-*:-*:-*

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    อ้ายก้อต้องไปใ้ห้ได้ ถ้าบ่มีหยังพลา่ดผิด ฮิฮิ
    มามา พี่น้องมาม่วนนำกันครับ ปีละหนึ่งครั้งเ้ด้อ
    อ้ายรับรองม่วนหล๊ายหลาย ฮิ้ววววววววววtim::1-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ttoorrhh
    ปทุมรัตต์ ร้อยเอ็ดครับ
    บ่ไปนำดอก ย่านคนแย่งไมค์ อิอิอิ
    พะนะ ขอให้ม่วนๆเด้อพี่น้องที่รักครับบบบบ
    สิฝากเหล้าโทไปฉลองนำจักไหดอกครับ

พบปะพูดคุย

งานพาแลง 3 อีกวันไม่ก็จะถึง
    เป็นวันหนึ่งที่รอคอยเธอรู้ไหม
    หากปีนี้เธอไม่ไป
    แล้วเมื่อไหร่จะเจอหน้ากันเอย

Tags for this Thread