หัวข้อ: หนุ่มง้อสาวงอน ฟังเบิ่ง....

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง

หนุ่มง้อสาวงอน ฟังเบิ่ง....

หนุ่มง้อสาวงอน - เฉลิมพล - พิมพา -
    อัลบั้ม หนุ่มนาข้าว สาวนาเกลือ

ไปเจอมา...เพราะดีเจ้าค่ะเลยมาแบ่งกันฟังเจ้าค่ะ
    ลัลลา ฮิ้ว ฮิ้วๆๆๆๆๆๆม่วนคักๆๆๆลัลลา

อ้ายๆๆน้องบ่ไดงอนเจ้าค่ะ

แค่น้อยใจเจ้าค่ะคริกกๆ

มาม่วนกันเด้อเจ้าค่ะ ลัลลา

บ่ได้งอนเจ้าค่ะแค่แบตเบิ๊ดเจ้าค่ะ

อยากฝากฟ้าไป.หาอ้าย อยากขอร้องให้คึดฮอดนางน้องหลายๆเด้อจ๊ะอ้าย

ไม่ง้อกัน ฉันหรือ จะไปสน เบื่อหน้าคน อย่างเธอ
    เชอะ..ว่าฉัน ไปให้ไกล อย่ามาใกล้ ไม่ถูกกัน ไม่สำคัญ ไม่ง้อ ก็ไม่แคร์

ไม่ได้งอน จริงจัง หวังให้ง้อ เธอตัดพ้อ ต่อว่า สาระพัด
    "สุดเหนื่อยความ ตามง้อ" สะบัด ว่าที่รัก...ว่าเรางอน..เบ่งอ้ายบ่ไดงอนตั๊วเจ้าค่ะ

อยากบอกว่าหมดหัวใจที่มีอยู่ มีเจ้าอยู่ข้างในไม่เปลี่ยนแปลง

tim:tim:tim:tim:tim:tim:tim:tim:
    ขอบคุณ...ที่มา...ของเพลง

http://www.baanmaha.com/forums/index.php

---------------------------------------------------------------------------
    [WMA]farsang/Chalermpol-Pimpa/12.%20%E0%A9%C5%D4%C1%BE%C5%20-%20%BE%D4%C1%BE%D2%20-%20%CB%B9%D8%E8%C1%A7%E9%CD%CA%D2%C7%A7%CD%B9.wma[/WMA]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลูกสาวที่ราบสูง; 13-12-2009 at 17:52. เหตุผล: คำผิด

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง
    ฉันรักชายคนหนึ่งสุดซึ้งหมดหัวใจ

รักไม่น้อยไปกว่าฟ้ารักดวงดาว

รักไม่น้อยไปกว่าฟ้ารักดวงดาว ลัลลา

rose
    Guest