หัวข้อ: เว็บไซต์บ้านมหา อาจล่มหากไม่ช่วยกัน

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เรื่องฮิตน่าอ่าน เว็บไซต์บ้านมหา อาจล่มหากไม่ช่วยกัน

ระยะหลังๆมานี้ มีการโพสต์รูปภาพในหัวข้อต่างๆ โดยไม่ปฏิบัติตามกติกาในการโพสต์รูปภาพแบบลิ้งก์ตรง

ซึ่งเคยทำความเข้าใจให้ทราบแล้วนั้น...

และที่สำคัญมีการแอบแฝงการโพสต์โฆษณา โดยใช้ข้อความที่ส่งผลให้เว็บไซต์ ทำงานหนัก...จนส่งผลให้เว็บล่ม...นั้น

จึง ขอสวนสิทธิในการลบ แก้ไข หัวข้อต่างๆ ที่ขัดต่อกติกาเว็บไซต์บ้านมหา และขัดต่อศีลธรรมอันดี ฯลฯ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    การโพสรูปภาพแบบลิ้งค์ตรง คือจั่งใด๋น้อบาดเนี่ย

การโพสโฆษณา กะลบไปหลายกระทู้แล้วครับ

อันใด๋ที่เป็นภัยต่อเว็บ หากเห็นเป็นการสมควร

กะลบโลดครับ ดีกว่าสิปล่อยให้เว็บล่ม สิลงแดงซั่นดอกหวา

กรี๊ดดดดด

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    แล้วโฆษณามันมาจังได๋ค่ะ หยามตั้งกระทู้คือบ่ได้เอามานำค่ะ งงๆๆๆๆๆๆ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวห้วยละโอง
    มันเป็นแนวได๋น้ออ้าย ตะผมตอนนี่กะเข้าแซทบ่ได้ฟังได้ตะเพลงคึดฮอดสุคนเด้อคับในบ้าน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พล พระยาแล
    การโพสรูปภาพแบบลิ้งค์ตรง คือจั่งใด๋น้อบาดเนี่ย

การโพสโฆษณา กะลบไปหลายกระทู้แล้วครับ

อันใด๋ที่เป็นภัยต่อเว็บ หากเห็นเป็นการสมควร

กะลบโลดครับ ดีกว่าสิปล่อยให้เว็บล่ม สิลงแดงซั่นดอกหวา

กรี๊ดดดดด
    อ้ายพลเว้า แม่นแล้ว ตามนั้นครับ มามา ร่วมแฮงกันให้เป็นไปตามกฎกติกาเ้ด้อ ฮิ้วววกริ้วว

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวมักเลาะ
    ซ่อยกันจอบกันแงงซ่อยกัน เด้อพี่น้อง

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวต้นฅนมุกดาหาร
    ..."มุกดาหาร"...
    ส่อยๆกันแหน่เด้อครับ....บ้านมหาเฮาจังอยู่นำเฮาได้โดน

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    กระทู้ที่มีลงในเว็บอื่นๆแล้ว ถ้าหากบ่จำเป็นจริงๆก็อย่าโพสในบ้านมหาอีกก็ดีครับ
    เช่น ข่าว หรืออิหยังที่หาเบิ่งได้ง่ายในเว็บทั่วๆไปครับ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ซอย ๆ กันเบิ่งแหน่เด้อครับเว็บบ้านมหาเฮาเปรียบเสมือนบ้านของเฮาซอยกันทำความสะอาดบ้านมันซิได่น่าอยู่

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ถูกต้องแล้วครับอ้ายเต็ม ตอนนี้บ้านมหาเฮากะมีปัญหายุแม่นบ่ครับ

ผมเข้าห้องสถานีวิทยุไปแชทบ่ได้ครับเปิดฟังได้ยุ แต่ว่าแชทบ่ได้ครับ

อาการหนักแล้วครับ ซอยกันเด้อครับพี่น้อง

Tags for this Thread