หัวข้อ: อยากย้อนเวลากลับไป

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนอนชาเขียวโออิชิ
    อ.ปะคำ จ.บุรีรัมย์

บ้านมหาโพสต์ อยากย้อนเวลากลับไป

ทำไมนะ เธอจึงปล่อยให้ฉันรออย่างนี้
    หมดความสำคัญกับเธอแล้วใช่ไหม?
    ทำไมไม่สนใจ ไม่แคร์กันอย่างนี้
    แต่ก่อนเคยโทรหากันสี่ห้าครั้งต่อวัน ทุกวันนี้สองสามวันก็มี
    แต่ก่อนจะมาหาต้องเอารถเข้าคาร์แคร์
    รีบมาหาแต่เช้า
    ทุกวันนี้บอกจะมาหา แต่ก็ปล่อยให้รอแล้วรอเล่า
    ไม่ห่วงกันเลยใช่ไหม?
    อยากย้อนเวลากลับไปจัง
    วันที่ฉันไม่มีเธอ ไม่มีใครในหัวใจ
    ใจมันคงไม่ต้องทรมานอย่างนี้
    ไม่ต้องมานั่งร้องไห้ให้กับคนที่ไม่เห็นความสำคัญกับเราเลย
    เกลียดตัวเองจังเลย ที่ตัดสินใจผิดพลาดในชีวิตเข้าซะแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 22-12-2009 at 11:17. เหตุผล: แก้คำผิด

Super Moderator สัญลักษณ์ของ หมูน้อย
    บล็อก
    17
    แม่นหยังน้อนิ..น้องสาวหล่ามาจ่มหยังจ้า
    ให้กำลังใจเด้อจ้า..เรื่องที่เขียนมาเรื่องจริงหรือ
    จ่มเล่น..อิอิอิอิ..สู้ต่อไปเด้อน้องสาวหล่า
    "รัก" และ "กำลังใจ" ฉันมีไว้เพื่อแบ่งปัน

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ญา ทิวาราช
    บล็อก
    17

สว่างใจ วันนี้เราทำดีแล้วหรือยัง

ไม่ว่าวันนี้จะเลวร้ายแค่ไหน
    จงยิ้มเข้าไว้...เพราะพรุ่งนี้อาจจะเลวร้ายยิ่งกว่า สู้ๆเด้อคับ
    :l-

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    กัดแข่วไว้เด้อน้องหนอน อิอิ......มันเรื่องหยังน้ออ้ายคืองงแท้

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ paula

บ้านมหาโพสต์

ขอย้อนเวลานำแน๊

เสียเวลาที่ผ่านมา 4 ปี เสียดายแท้เสียดายเด้
    ตอนนี้เหมือนขึ้นสวรรค์ชั้น 8 อิ อิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเกิบขาด
    ฟ้า....ฟ้ายังต้องมีฝน เกิดเป็นคนย่อมมีเสียน้ำตา...............

มาเป็นกะลังใจให้เด้อผุสาว สู้ต่อไปครับ อย่าท้อ...............

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    เสียน้ำตาหรือเสียใจไปกี่หน
    อย่าเสียคนจนกระเจิงให้เพลิงเผา
    ความแพ้พ่ายมันง่ายเพราะใจเรา
    ก็รักเขามิใช่หรือคือเหตุผล

:em01)

น้องหนอนเป็นกำลังใจให้อีกคนนะคะ อย่าลืมว่ายังมีพี่ๆและเพื่อนๆส่งกำลังใจมาให้อยู่นะคะ
    คนในโลกไม่ได้มีแค่เขาคนเดียวซะเมื่อใหร่ ยังมีคนอีกมากมายรอให้กำลังเรา.. ตนเป็นที่พึ่งแห่งตนนะ
    คะ
    "อย่าพยายามเอาชนะใจคนอื่น ในเมื่อตัวเรายังเอาชนะใจเราไม่ได้"...

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนอนชาเขียวโออิชิ
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ หมูน้อย
    แม่นหยังน้อนิ..น้องสาวหล่ามาจ่มหยังจ้า
    ให้กำลังใจเด้อจ้า..เรื่องที่เขียนมาเรื่องจริงหรือ
    จ่มเล่น..อิอิอิอิ..สู้ต่อไปเด้อน้องสาวหล่า
    จ่มจริงจ้าพี่หมูน้อย
    ไม่น่าหาเรื่องใส่ตัวเองเร้ยยยยยยยยยยยยย

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ข้าวทิพย์
    น้องหนอนเป็นกำลังใจให้อีกคนนะคะ อย่าลืมว่ายังมีพี่ๆและเพื่อนๆส่งกำลังใจมาให้อยู่นะคะ
    คนในโลกไม่ได้มีแค่เขาคนเดียวซะเมื่อใหร่ ยังมีคนอีกมากมายรอให้กำลังเรา.. ตนเป็นที่พึ่งแห่งตนนะ
    คะ
    "อย่าพยายามเอาชนะใจคนอื่น ในเมื่อตัวเรายังเอาชนะใจเราไม่ได้"...

คำเว่าดีหลายเอื้อยข้าวทิพย์ ถ้าน้องชนะใจตัวเองได้
    คือสิบ่มานั่งเจ็บอยู่แบบนี้ดอกจ้า
    เว้าแล้วกะซังเจ้าของหลาย

Tags for this Thread