หัวข้อ: อิสานพัทยา

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง

อิสานพัทยา

ธรรมะเฮฮาสวัสดีเจ้าค่ะ.

ว่างเลยเข้าไปที่เวบ
    จิตตภาวันวิทยาลัยเจ้าค่ะ

เขามีเพลง เลยเอามาให้ฟังกันเจ้าค่ะ

หากใครที่เคยเป็นลูกศิษย์: จิตตภาวันวิทยาลัย
    คงเคยได้ยินเพลงนี้เจ้าค่ะ น้ำรินเพลงแล้วเพราะมีความหมายดี
    เจ้าคะเลยเอามาฝาก

ขอคุณ:จิตตภาวันวิทยาลัย ต.นาเกลือ อ.เมือง จ.ชลบุรี
    ... ผู้สร้างเว็บไซต์ถวายจิตตภาวันวิทยาลัย

ที่มาของเพลง
    www.jittaphawan.com ...

:heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart:

[WMA]http://www.fileden.com/files/2009/10/14/2602199/ChaISan.mp3[/WMA]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลูกสาวที่ราบสูง; 23-12-2009 at 20:07.