หัวข้อ: ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป

ความเยือกเย็น ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ

ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ

ขอโทษที่คิดถึง - ก๊อต เป็นบทเพลง ที่เด็กน้อยได้มาพ้อเว็บบ้านมหาค่ะ...มีอยู่คืนหนึ่งได้ฟังเพลงนี้ในรายการวิทยุ รู้สึกโดนใจ และมักทันที พอมาถึงที่ทำงานก็ค้นหาใน เน็ตมาเจอที่บ้านมหาจ้า ซึ่ง หนุ่มอุดรได้ลงไว้ จากวันที่พ้อ เด็กน้อยก็เข้ามาฟังทุกมื้อ ฟังอยู่เพลงเดียวนี่ล่ะจ้า เป็นเวลานนานจำบ่ได้ว่า ปานใด๋ จนมีมื้อหนึ่ง 22 ธันวาคม 2550 เด็กน้อยก็เลยสิขอบคุณ หนุ่มอุดรว่ามาลงให้ฟังจ้า อิอิอิ ปรากฏว่าโพสบ่ได้ ระบบฟ้องว่า ต้องเป็นสมาชิกก่อน ดังนั้นเด็กน้อยกะเลยสมัครสมาชิกบ้านมหาจ้า...ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆๆ หลังจากที่สมัครแล้ว โพสได้แล้วก็โพสโสตาย จนโดนบล็อคอีกต่างหาก ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณค่ะหนุ่มอุดร ที่มาลงเพลง ขอโทษที่คิดถึงไว้ ขอบคุณอ้ายบ่าวคนเดิมที่มาสร้างเว็บบ้านมหาให้ไม่ม่วนไม่มีวันหยุด ขอบคุณทุกแรงใจที่แวะมาให้กำลังใจ ฮู่บ่ว่า มีกำลังใจหลาย ๆ ในยามท้อจ้า

ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ:heart:ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    ขอโทษที่คิดถึง ขอโทษที่ฉันห้ามใจตัวเองไม่ได้ที่จะคิดถึง

ขอโทษที่คิดถึง อยากบอกให้รู้ว่าคิดถึงนะคะ

อย่าโกรษเลยนะคนดีที่ฉันคิดถึง

Tags for this Thread