วันที่ 25 ธันวาคม 2552

สุขสันต์วันคริสต์มาสจ้า...คนที่คิดฮอดและคิดถึง

มื้อนี้เป็นวันคริสต์มาสฟ้าใสขอส่งความสุข และความปรารถนาดีไปหาคนที่คิดฮอดและคิดถึงค่ะ ขอให้ปีใหม่ปีนี้ ขอให้เธอสุขสมหวังตลอดไปจ้า และอยากบอกว่าปีใหม่ฟ้าใสว่าจะเริ่มต้นกับใจดวงเดิม เริ่มต้นทำให้ในสิ่งที่ทำให้ตัวเองมีความสุข เริ่มต้นลืมคนที่ไม่คิดถึงกัน แล้วหันไปคิดถึงคนที่คิดถึงเราจ้า เพราะการคิดถึงที่ไม่มีความคิดถึงกลับมันสุดแสนทรมาน ดังนั้นจงลืมคนที่ไม่คิดถึงเราให้หมดสิ้นไปจากใจดวงดิม แล้วเริ่มต้นคิดถึงคนที่คิดถึงเราและเราก็คิดถึงเขาดีกว่า เข้าทำนองที่ว่าเลิกง้อพอกันที (ใจบ่น้อ อิอิอิ )

hbd::heart:hbd:

ฟ้าใส

11.10 น.