หัวข้อ: O+O...เรื่องของ..ซุปเปอร์แมน รับรอง ฮาก๊ากก...O+O

บ่าววี
    Guest

O+O...เรื่องของ..ซุปเปอร์แมน รับรอง ฮาก๊ากก...O+O

เข้ามาห้องตลกตั๊วะนิ 5 5 บ่เคยเข้ามาจักเทื่อ ขอหัวนำแหน่ครับ อิอิ

O+O...เรื่องของ..ซุปเปอร์แมน รับรอง ฮาก๊ากก...O+O

วันหนึ่ง Superman อยากออกไปเที่ยวมากๆ ก็เลยโทรชวน Batman ไปกินเหล้า
    *
    แต่คำตอบที่ได้รับคือ ?ไปไม่ได้จริงๆ เนี่ย Robin ป่วย ต้องคอยดูแล?
    *
    Superman ก็เซ็งนิดๆ แต่ไม่เป็นไร ลองโทรไปชวน Spider Man (แมงมุม) ดีกว่า
    *
    ก็เลยโทรไป
    *
    แต่ Spider Man ก็บอกว่า ?ไม่ว่างๆ ต้องไปงานปาร์ตี้บ้านเพื่อน วันหลังก็แล้วกันนะ?
    *
    *
    Superman ก็เลยเซ็ง พลางนึกในใจว่า ?ไปคนเดียวก็ได้วะ?
    *
    แล้วก็บินขึ้นฟ้าไป
    *

ทันใดนั้น ระหว่างทางก็นึกขึ้นได้ว่า
    *
    เออ... แวะไปคอนโดของ Wonder Woman (สาวน้อยมหัศจรรย์) ดีกว่า ชวนหล่อนไปเที่ยว เผื่อฟลุค
    *
    *
    คิดได้ดังนั้น ก็เลยเลี้ยวไปที่ระเบียงคอนโดของ Wonder Woman
    *
    มองเข้าไปข้างในก็เห็นหล่อน กำลังเปลือยกาย !!นอนหงายบนเตียง หลับตาพริ้ม
    *
    Superman ก็เลยเกิดตัณหา แล้วก็นึกในใจว่า... เราเป็น Superman นี่นา แล้วก็เร็วกว่าเสียงอยู่แล้ว
    *
    ถ้าเราเข้าไป ...O+O...เรื่องของ..ซุปเปอร์แมน รับรอง ฮาก๊ากก...O+O เธออย่างรวดเร็ว แล้วรีบออกมา เธอคงไม่ทันรู้ตัวแน่ๆ เลย
    *
    คิดได้ดังนั้นก็เลย รีบใช้ความเร็วเหนือเสียงเข้าไป...?? ( เซ็นเซอร์ค่ะ อิอิ ) แล้วบินกลับไปอย่างรวดเร็ว จนไม่มีใครมองทัน
    *
    พลางยิ้มกริ่มด้วยความสุข จึงไม่ได้ยินเสียง Wonder Woman ที่เพิ่งลืมตาขึ้นมาแล้วพูดว่า *

ที่รัก... เมื่อกี้คุณได้ยินเสียงอะไรไม๊คะ??
    *
    หล่อนถาม Invisible Man (มนุษย์ล่องหน) ที่กำลังทับเธออยู่
    *
    เขาตอบว่า ?ผมไม่ได้ยินอะไรหรอก แต่แปลกมาก อยู่ดีๆ ตอนนี้ผมรู้สึกเจ็บก้นมากๆ เลย...?

....ก๊ากกกก....5555555....ขำป่ะๆๆ ค่ะ อิอิ ขำกลิ้งคะ สมๆๆ ....

อิอิ....

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวพล

Re: O+O...เรื่องของ..ซุปเปอร์แมน รับรอง ฮาก๊ากก...O+O

เอ๊ๆๆ คุ้นๆได๋บ่าว............แต่กะฮาดี........อิอิ

muk
    Guest

Re: O+O...เรื่องของ..ซุปเปอร์แมน รับรอง ฮาก๊ากก...O+O

เอ้าดันไปเจอมัจจุราชที่มองบ่เห็นตัวเข้า...อิอิอิอิ

Tags for this Thread