หัวข้อ: พี่ๆ เพื่อนๆสมาชิกที่ชอบตั้งกระทู้ที่มีเพลงประกอบ อ่านที่นี่ครับ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

เสียงอุทาน พี่ๆ เพื่อนๆสมาชิกที่ชอบตั้งกระทู้ที่มีเพลงประกอบ อ่านที่นี่ครับ

สวัสดีครับพี่ๆ เพื่อนๆสมาชิกทุกท่านทราบ
    ก่อนที่ท่านจะตั้งกระทู้เกี่ยวกับอิหยังนั่น
    ท่านจะต้องตรวจสอบเบิ่งก่อนว่า มีสมาชิกท่านอื่นๆลงไว้หรือยัง
    แต่ก่อนนั่น หากไผตั้งกระทู้ซ้ำกันจะถูกลบทันที (ผมเคยถูกมาแล้ว ฮ่าๆๆ)
    แต่ถ้าจะซ้ำจริงๆ ก็ซ้ำได้ครับ เช่น กระทู้ก่อนหน้านี้ ภาพหายไป หรือข้อมูลบ่ครบเนาะ

ส่วนกระทู้ที่มีเพลงประกอบนั้น เราตั้งอ่านก่อนนะครับว่า ห้ามโพสเพลงค่ายใดบ้าง

หรือเพลงใหม่ๆ ศิลปินยังบ่ได้ขายเลย เราควรจะโพสหรือไม่เนาะครับ

ข้อมูลเพิ่มเติมครับ บางครั้งเพื่อนๆสมาชิกอาจจะลืมไปเนาะครับ
    ท่านเว็บมาสเตอร์ตั้งไว้ครับ
    กระทู้ที่เกี่ยวข้องครับ

หรืออีกที่ครับ แจ้งเพื่อทราบ

ลิ๊งก์ต่างๆในกระทู้อาจจะบ่ตรงบ้าง เพราะว่าตั้งไว้นานแล้วครับ
    แต่ให้อ่านข้อความก็พอเนาะครับ รักษาบ้านมหาไว้ส่อยกันครับ
    อาจจะบ่ถูกใจหลายๆท่าน แต่เพื่อความถูกต้องครับ

หากคิดจะเข้ามา..หาผลประโยชน์ใส่ตน ณ ที่นี้คงไม่มีให้
    และ..อย่าทำให้เว็บไซต์ตกอยู่ในความเสี่ยง..

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    อะปร๊าดด หาลบเพลงออกก่อนเด้อพี่น้อง..ย่านคือกันเด้อคุกขี้ไก่กะดาย.. เหว๋ยย

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    อันสงสัยนิดนึงจ้า ....อันดึงมาจากเวบอื่นเช่น youtube imeen other อันนี้ผิดบ่จ้า ตอบนางแน่เด้อ บ่สั่นนางนำไปถามฮอดขอนแจ่นได๋ แฮะๆ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ครับ เห็นด้วยครับ อย่าให้เว็บตกอยู่ในความเสียวครับ อิอิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองลำดวน
    ครับผมจะพยายามระมัดระวังให้ถึงที่สุดครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง
    รับทราบเจ้าค่ะ ขอบคุณมากมายเจ้าค่ะ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ แหลวแดง
    รับทราบคับผมอ้ายดีเจ แต่ว่าผมเฮ็ดเป็นแต่แนวกินคับ ไคแหน่อยู่บ่ต้องกังวล

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    รับทราบและสิระมัดระวังครับผม

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    รับทราบค่ะ ด้วยความรักและเคารพบ้านมหา จากใจจริงค่ะ

รับทราบจ้า...หนี่หละกระทู้เพลงบางเพลงถืกลบกะย่อน อาร์เอสกับแกรมมี่หนี่หละพี่น้อง...
    อย่ามาลงให้ข่อยเห็นเด้อ ลบแท้ๆ...หายใจบ่ทั่วท้องปีที่แล้วกะย่อนอาร์เอสกับแกรมมี่หนี่ตั๊ว...
    เกือบแม่นได้พากันเทียวส่งข้าวส่งน้ำท่าน วมต.55++

Tags for this Thread