หัวข้อ: บรรยากาศไปมัดจำร้านสำหรับจัดงานพาแลง 3 จ้า

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand

บรรยากาศไปมัดจำร้านสำหรับจัดงานพาแลง 3 จ้า

นัดพบกันที่ ครัวเมรี ประชาชื่น

บรรยากาศไปมัดจำร้านสำหรับจัดงานพาแลง 3 จ้า

ผู้ใหญ่บ้านเดินทางมาถึงแล้ว ดูชุดเลาแม๋ะ เท่อย่างคัก เสื้อลาย แตะคีบสีเหลือง

กำลังปรึกษาว่าจะไปกันยังไงดี นอนกระบะไปแล้วเอาหนังสือพิมพ์คลุมดีม๋ายย คิคิ

พร้อมชิมอาหารแล้วจ้า

เมนูอาหารจ้า มี 7 - 8 อย่างค่ะ รสชาตแซ่บดีค่ะ ผ่านเกือบทุกจาน

วมต ก็มาด้วยจ้า ยังหล่อและเท่ห์เหมือนเดิม คิคิ

พร้อมหน้า พร้อมตา

แม่ครัวใหญ่คุ้มสามเสน ชิมอาหาร

ชิมแล้วยกนิ้วให้เลยจ้า สรุปว่าผ่าน

จักเลาเครียดหยังกันบุ๋ เครียดว่าต้องไปขายข้าวปัดลานหรือเปล่าน้อ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand

หมอลำขึ้นฮ้านแล้วจ้า

อบต. พร้อมแม่บ้านมาถึงแล้ว มีผู้ให้การต้อนรับอย่างสมเกียรติ อิอิ

ปรึกษาหารือ และวางเงินมัดจำ กับผู้จัดการร้าน มั่นใจว่ามีที่จัดงานแน่นอนจ้า

ส่วนด้านใน ก็เช็คพื้นที่ และ step หน้าฮ่านเด้อจ้า เช็คกันทุกขั้นตอนกันเลยทีเดียวเชียว อิอิ

มาดูลีลาการฟ้อนของ วมต. กัน แอวอ่อนอย่างคัก

พระเอก - นางเอก หมอลำประชันกันจ้า ติดตามตอนต่อไปได้ในงานพาแลง 3 เด้อจ้า

ฟ้อนไม่เป็น เต้นอย่างเดียวเลยจ้า คิคิ

พระเอกหมอลำ พร้อมหางเครื่อง ที่จะมาสร้างความบันเทิงให้เราในงานพาแลงจ้า

นักร้องประจำร้าน

นักร้องบ้านมหา ขึ้น test เสียง

ดูเอาเอง

พบกับบรรยากาศเต็มรูปแบบได้ที่งานพาแลง 3 นะคะ แล้วเจอกันจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ผู้ก่อการรัก; 11-01-2010 at 14:11.
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    ป้าดดดดดดดดดดดดดดดดเช็คทุกขั้นตอน พะนะ
    อั่นคนฟ้อนเช็คนี่แมะมีแต่ผุหล่อๆสาวๆกะตาฮัก หึยยยยยยยยยย ไปบ่เอิ้น

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ป้าดดดดด บ่าวเสื้อดำ เพิ่นมาคือม่วนคักแท๊ 5555..หรือว่านุ่งเสื้อบ้านมหาเข้าไปเป็นจั่งซี่ทุกคนบ้อ...

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เพ็นนี
    ป้าดดดดดดดดดดดดดดดดเช็คทุกขั้นตอน พะนะ
    อั่นคนฟ้อนเช็คนี่แมะมีแต่ผุหล่อๆสาวๆกะตาฮัก หึยยยยยยยยยย ไปบ่เอิ้น
    ฝากไปถามผู้ใหญ่บ้านพลฯกับ อบต.จัยแหน่น้องหล่า
    เหล้าร้านนี่กินแล้วมันสิเมาคือเก่าบ่บุ๊สงสัยสิจืดเหมิดแล้วหล่ะ555
    c06:

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    เสื่อขาวๆนั่งตรงข้ามกับทิดรสมาคือไส่เสื้อตัวน้อยแท้ละ อิอิ เสื้อตัวน้อยลงหือคนอ้วนขึ้นหว่า ก๊ากก

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    อ้ายๆ ผมว่ามื้องานพาแลง เฮาต้องมาตกลงกันก่อนเด้อ....เรื่อง...?

ดีเจพล
    เรื่องอิหยังละ...

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    กินฟรี ครับผม มื้อไปมัดจำร้านฮ่าๆๆๆๆ

อาหารการกินแซบนัวหลาย

เพลงกะม่วน สาวกะงาม

แต่ว่าค่าจัดงานสิพอบ้ออ้ายพล

ถ้าบ่พออย่าลืมเด้ออ้ายฮ่าๆๆๆที่คุยกันละครับ555
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวห้วยละโอง
    เป็นตะม่วนคักน้อคับหย่าววววววววววววววว

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หล่อซวดลวดขี้มูกกื้ดอืดลืดเล็มเหล
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวจัย
    กินฟรี ครับผม มื้อไปมัดจำร้านฮ่าๆๆๆๆ

อาหารการกินแซบนัวหลาย

เพลงกะม่วน สาวกะงาม

แต่ว่าค่าจัดงานสิพอบ้ออ้ายพล

ถ้าบ่พออย่าลืมเด้ออ้ายฮ่าๆๆๆที่คุยกันละครับ555
    โอ้ยๆๆเสียดายเด้ อยากไปนำแมะ ก๊ากกกกกกก บ่มารับผมนำแนเนาะ
    สิใด้ไปจ้วดหน้าฮ้านนำจักบาทชั่นดอกครับ อิอิ
    ไปรอบหน้าอย่าลืมเอิ้นแนเด้อครับ อิอิ
    สิไปหาหม่องจอบหางเคียงแมะครับ ฮิ้วๆๆๆๆ

Tags for this Thread