หัวข้อ: ใครรู้จัก ช่างทำแคน เสียงแจ่มๆ ที่อยู่ขอนแก่นบ้างครับ?

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    Ubon Ratchathani

ใครรู้จัก ช่างทำแคน เสียงแจ่มๆ ที่อยู่ขอนแก่นบ้างครับ?

ใครรู้จัก ช่างทำแคน ที่ชื่อว่า คูณ ที่อยู่ขอนแก่นหรือร้อยเอ็ดนี่แหละ (ไม่แน่ใจ) มีใครรู้จักบ้างครับ เพราะว่าฝรั่งเขาขอมาอยากได้แคนสักตัวจากช่างคนนี้มาก

ใครรู้จัก ช่างทำแคน เสียงแจ่มๆ ที่อยู่ขอนแก่นบ้างครับ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dragunov; 12-01-2010 at 07:27.

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5
    ช่างที่เฮ็ดแคนที่อยู่ขอนแก่นที่รู้จักกะมีตะ อาจารย์สุนทร ชาสงวน อยู่บ้านโนนทัน อำเภอเมือง จังหวัดขอนแก่น อยู่ใกล้ๆ กับบึงแก่นนครล่ะจ้า ถ้าสนใจสิหารายละเอียดเกี่ยวกับอาจารย์เพิ่นกะพิมพ์ชื่อ+นามสกุลเลาใน กูเกิลเด้อจ้าจะมีรายละเอียด ที่อยู่แล้วกะเบอร์โทรเพิ่น แต่ว่าช่างคูนนี่บ่รู้จักแมะจ้า ถ่าสมาชิกท่านอื่นที่รู้จักเนาะจ้า