หัวข้อ: ขอเชิญลงชื่อร่วมร้องเพลง

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง

ขอเชิญลงชื่อร่วมร้องเพลง

ขอเชิญสมาชิกที่มีความประสงค์ซิร่วมสนุกร้องเพลงให้ลงชื่อไว้เด้อครับ เพื่อซิได้จัดสรรเวลา ให้อาจารย์นักดนตรีเพิ่นซิได่ซ้อมไว้ (เพราะเป็นดนตรีเล่นสด) ถ่าคนได่ลงก่อนกะซิได่ร้องเพลงที่ลงไว้ก่อน เพื่อเป็นการบริหารเวลาให้กระชับ และความเป็นระเบียบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ต่วง; 15-01-2010 at 18:42.

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    อิอิโอ๊ยยยอ้ายต่วงน้องละมาอยากหย่าวววนำเเท้น้อเอาก่อนหมู่ดอกน้อ
    :1-tim:.....เซินอยู่หน้าเวทีมีเเต่หุ่นดีๆเบิ่งทรงมีผัวเเล้ว เมียไผคือใจเเท้ผู้น้อยๆเเหล่ๆฟ้อนอยู่กลางเดิน
    ....ลูกผัวครัวก้นอยู่ใสหรือเจ่าเฮ็ดประชดไผผู้สาวใหญ่เเอ๊บเเบ๊ววววหุ่นงามๆๆเต้นตามจัวหวะ
    เมียผู้ใด่กันละมาตำจอกตำเเก้ว .....กรู๊วววววว:1-tim:

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    ผมขอลงนำเด้อครับ มักหลาย ร้องเพลง
    1 พรศักดิ์ ส่องแสง
    2 เฉลิมพล มาลาคำ
    3 เอกชัย ศรีวิชัย
    ซ้อมใว้เด้อ นักดนตรี ผมร้อง แท้ๆหละc06:

Membership renewed สัญลักษณ์ของ euro
    ถ่าได่ไปขอร้องนำแน่เด้อจ้า
    ถ่าบ่ได่ร้องขอเป็นหางเครื่องกะได่
    Warum kommt meine liebe nicht bei dir an

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    สิไปนั่งให้กำลังใจคนฮ้องดอกจ้า ฮ้องเพลงบ่เป็นจ้า..

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    นำแนครับ สองเพลง แค่เศษผ้า-สนุ๊ก สิงห์มาตร /ไอ้หนุ่มหน้าบ้าน -ไชโย ธนวัฒน์... ( หน้าบ่ได้แต่ใจมัก ) กรี๊ดดดดดดดด..

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้บ่าวเมืองร้อยเกาะ
    ผมขอลงนำเด้อครับ มักหลาย ร้องเพลง
    1 พรศักดิ์ ส่องแสง
    2 เฉลิมพล มาลาคำ
    3 เอกชัย ศรีวิชัย
    ซ้อมใว้เด้อ นักดนตรี ผมร้อง แท้ๆหละc06:
    บอกชื่อเพลงด้วยนะครับผม แล้วพบกันครับผม ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ช่วงจังหวะแรกจัดไป 3 ผลงานเพลง จากบ่าวเซียงน้อย 1,อดีตรักวันเข้าพรรษา 2,ความรักเหมือนควันบุหรี่ 3, อดีตรักมักสาวครู "น้องๆเตรียมพวงมาลัยติดใบแดงใว้นําโลด" หรือสิตบรางวัลตอนลงจากเวทีก็ได้ อิอิๆๆ บ่อว่ากัน
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พล พระยาแล
    บอกชื่อเพลงด้วยนะครับผม แล้วพบกันครับผม ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ
    พรศักดิ์ ส่องแสง
    1 แม่ของใคร
    2 มาลัยใจดำ
    เอกชัย ศรีวิชัย ต้องเพลง "เพลงใต้ให้เธอ"
    ซ่ำนี่หละ สิขอหลาย ย่านเผิ่นสิขิวเอา อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เซียนเมา; 18-01-2010 at 19:20. เหตุผล: ชื่อเพลงผิดครับ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้บ่าวเมืองร้อยเกาะ
    พรศักดิ์ ส่องแสง
    1 พระคุณของแม่
    2 มาลัยใจดำ
    เอกชัย ศรีวิชัย ต้องเพลง "เพลงใต้ให้เธอ"
    ซ่ำนี่หละ สิขอหลาย ย่านเผิ่นสิขิวเอา อิอิ
    ผมเบิ่งหน้าตาท่านเมืองร้อยเกาะนี้ น่าซิฮ้องชายเมืองสิงห์ เพราะว่าหน้าตาคล้าย ชาย เมืองสิงห์ อิอิ ล้อเล่นเด้อครับ

Tags for this Thread