หัวข้อ: อยากขอบคุณ

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า

อยากขอบคุณ

ขอบคุณนะ…ความรัก
    ที่สอนให้ฉันรู้จักกับความปวดร้าว
    ให้ได้พบเจอ-เรียนรู้เรื่องราว
    สอนให้ฉันแกร่งกร้าว จนพอจะทิ้งใคร
    ขอบคุณนะ…คนรัก
    ที่ทำให้ฉันได้รู้จักกับความอ่อนไหว
    ได้เรียนรู้ว่าการร้องไห้ไม่เคยช่วยอะไร
    สอนให้รู้ว่าหัวใจเข้มแข็งแค่ไหนก็อ่อนไหวได้เท่ากัน
    ขอบคุณนะ…หัวใจ
    ที่เข้มแข็งจนพอจะทิ้งใครที่เคยเฝ้าฝัน
    ขอบคุณที่แกร่งพอจะตัดใจ-ทำลายความผูกพัน
    เพื่อช่วยต่อลมหายใจของฉัน…ที่มันกำลังจะหมดไป

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    มาคือเป็นจังซี้นอจ้า

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    เขาบอกว่า บางทีคนที่เฮาฮักอาจสิบ่อได้อยู่นำกัน แต่อยู่นำคนที่บ่อได้ฮัก....(เขาว่ามา) อิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทิดจ่อย

ความรักคือสิ่งที่ไม่จีรัง

"ความรักคือสิ่งที่ไม่จีรัง
    เสียน้ำตาเป็นถังก็ไร้ค่า
    นอกจากจะไม่ได้เธอคืนมา
    หัวใจดองน้ำตาเน่าตาย"

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    คิดบวกเข้าไว้หลายๆๆๆๆจ้า ความรักด้านบวกสิเป็นสีแดง ส่วนความรักด้านลบสิเป็นสีดำ แต่ถ้าเป็นเด็กเพาะช่างกะต้องฮักทั้งแดงและดำ เพราะว่าเป็นสีประจำสถาบันจ้าาาาาาาาาาาาาาาา