หัวข้อ: ช่วยรบกวนตอบปัญหาคาใจเกี่ยวกับ MSN 8 ทีคับ

suraj
    Guest

ช่วยรบกวนตอบปัญหาคาใจเกี่ยวกับ MSN 8 ทีคับ

พี่ฟ้าสางคับคือว่าเมื่อก่อนผมเข้าไปเล่น :o 8 ได้ปกติแต่เมื่อไม่นานมานี้ผมต้องลง Windows ใหม่น่ะคับ แต่พอผมลง Windows xp 2006 p3 ก็เข้าเล่น msn ไม่ได้เลยเป็นเพราะไรคับรบกวนช่วยตอบผมทีครับจะเป็นพระคุณอย่างสูงคับ

ฟ้าสางที่บางกอก
    Guest

Re: ช่วยรบกวนตอบปัญหาคาใจเกี่ยวกับ MSN 8 ทีคับ

Windows xp 2006 p3 มีมีปัญหาหลายจุด ซึ่งมีการเพิ่ม driver บางตัว และตัดบางตัวออก แต่ยังไงก็ลองตรวจสอบการ login หรือบางครั้งอาจจะเป็นเพราะ server ของ msn เอง ........

แต่ก็ไม่ได้ฟังธงหรอกนะ........รอสมาชิกคนอื่นมาช่วยแถลงอีกที

Deemeesri
    Guest

Re: ช่วยรบกวนตอบปัญหาคาใจเกี่ยวกับ MSN 8 ทีคับ

ผมเองก็เป็นเหมือนกันครับ โปรแกรมฟ้องว่า Key Ports... มันหมายความว่าไง และต้องไปปรับเซ็ตตรงไหนครับช่วยบอกผมทีนะครับด่วนมากๆๆๆ Re: ช่วยรบกวนตอบปัญหาคาใจเกี่ยวกับ MSN 8 ทีคับ Re: ช่วยรบกวนตอบปัญหาคาใจเกี่ยวกับ MSN 8 ทีคับ Re: ช่วยรบกวนตอบปัญหาคาใจเกี่ยวกับ MSN 8 ทีคับ

tanat
    Guest

อันนี้ก็ไม่ใช่เฉพาะระบบรุ่นที่เจ้าของกระทู้ถามอย่างเดียวหรอกครับ รุ่นอื่นก็เป็น ผมใช้วินโดว์เซอร์วิส แพ็ค 2 ยังมีปัญหาแบบเดียวกันเลย

joymanuza
    Guest

ช่วงนี้มันอาจจะไม่เสถียรเท่าไหร่ เปนบ่อยมั่กที่ sing in ไม่ติด อีกสักระยะคงดีขึ้น คือไม่ติด key port หรือ ติดอะไรอีก Re: ช่วยรบกวนตอบปัญหาคาใจเกี่ยวกับ MSN 8 ทีคับ

VV2499
    Guest

อยากถามแล้วปัญหาของชื่อที่ตั้งใน msn อะคับ เครื่องนี้เราตั้งชื่อเป็นชื่อนี้แต่พอไปเครื่องอื่นทำไมมันไม่ยอมเปลี่ยนให้เราตาม
    ก็บางทีลง windows ใหม่ ชื่อที่ใช้มันก็เป็นชื่อเก่าที่ตั้งเริ่มแรกๆเลยมีวิธีให้ที่ทำให้แบบว่าให้ชื่อขึ้นเหมือนกันทุกๆแห่ง

Tags for this Thread