หัวข้อ: วิธีเข้ากล่องขอเพลงบ้านมหา Howto Play Music Box

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เรื่องฮิตน่าอ่าน วิธีเข้ากล่องขอเพลงบ้านมหา Howto Play Music Box

วิธีเข้าใช้งานกล่องขอเพลงบ้านมหา Howto Play Music Box เพื่อพบปะดีเจ และทำความฮู้จักกับพี่น้องในชุมชนบ้านมหา ก่อนที่จะตัดสินใจขอคำเชิญสมัครเป็นสมาชิก และร่วมนำเสนอสิ่งดีๆ มีประโยชน์เพื่อสังคมต่อไป

1. คลิกที่ ลงทะเบียน
    2. พิมพ์ชื่อในช่อง Name:
    3. พิมพ์รหัสผ่านในช่อง Password:
    4. พิมพ์รหัสผ่านให้ตรงกันในช่อง Confirm:
    5. เริ่มใช้งานได้ตามปกติ

กล่องขอเพลงบ้านมหา

ที่มา : www5.shoutmix.com/?baanmaha

หากไม่ผ่านให้ทบทวนทั้ง 4 ขั้นตอนใหม่ ปัญหาที่พบ อาจเกิดจาก ชื่อผู้ใช้งานมีคนใช้ไปแล้ว หรือ พิมพ์รหัสผ่านไม่ตรงกัน

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    ป๊าดๆๆๆซื่อหล่อมากว่าซัน ยกโต๋อย่าคือแท้อ้ายบ่าวคนเดิม

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    มาเบิ่งเด้อครับ ผุสิเข้ามาเป็นสมาชิกบ้านมหา

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    โอ...ขอบคุณหลายๆ เลยครับท่าน วมต.
    ...c06: เพราะว่าผู้ที่สิเป็นสมาชิก ต้องเข้าชมเว็บก่อน บ่แม่นสิเป็นสมาชิกได้ง่ายจนเกินไป
    มีผุถามผมหลายคนว่าสมัครแบบได๋สมัครไห่แหน่นา โตผมเองกะเฮ็ดบ่ถืกคือกัน เถื่อนี่หละผมสิได้บอกถืกครับ ว่า ถ้าท่านอยากเป็นสมาชิกของบ้านมหาจริง ท่านต้องอยากเป็นสมาชิกด้วยใจรัก แล้วกะต้องเข้าชมเว็บก่อน บ่แม่นสิสมัคร ส่งเดช คือเว็บทั่วๆไป การเป็นสมาชิกง่ายเกินไปมันสิเป็นการสมัครเล่นๆ แล้วกะเฮ็ดให่เปลืองพื้นที่ และเสียเวลาของทีมงานบ้านมหาเป่ลาๆ ครับผม
    ...(บ่แม่นเป็นการปิดกั้น ผู้ได๋ทั่งสิ้นคร้าบ...) c06:

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ kanool
    ช่วยด้วยครับ ผมคลิก· smilies profile มันไม่มีอะไรตอบสนองเลยครับ

Tags for this Thread