หัวข้อ: ผมฟังเพลงบ่ได้ครับ เปลี่ยนเป็น V.11 แล้ว

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มศรีสะเกษ

ผมฟังเพลงบ่ได้ครับ เปลี่ยนเป็น V.11 แล้ว

ผมฟังเพลงบ่ได้ครับ เปลี่ยนเป็น V.11 แล้ว

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

Re: ผมฟังเพลงบ่ได้ครับ เปลี่ยนเป็น V.11 แล้ว

ผมเปลี่ยนมาใช้เน็ตของ TOT ถึงบางอ้อ.....ครับ เขาบล้อคบริการ DDNS จำพวก No-ip ถึงทำให้เน็ตบางโซน
    ฟังเพลงไม่ได้บาง เข้าเว็บไม่ได้บ้าง ....
    Re: ผมฟังเพลงบ่ได้ครับ เปลี่ยนเป็น V.11 แล้ว กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ +☺♫บ่าวคนเดิมๆ+
    ผมก็เพิ่งรู้เหมือนกันว่าใช้เน็ตของ TOT เข้าเว็บบ้านมหาไม่ได้..งงมากครับ
    จนผมต้องมาพึ่ง p r o x y 203.144.144.164 : 8080

..... ถึงว่ามีหลายท่าน
    บอกมาว่าเข้าเว็บไม่ได้หลายวันแล้ว....วันนี้เจอเองครับ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

gun189
    Guest

Re: ผมฟังเพลงบ่ได้ครับ เปลี่ยนเป็น V.11 แล้ว

สงสัย จาจิงอ่ะ เพราะเราฟังเพลงไม่เคยได้เลย 55+ มาตั้งนานล่ะ ได้แต่ดูๆ อ่ะ น่าฉงฉาน ที่สุด

Tags for this Thread