หัวข้อ: ลำเพลิน ออกลำซิ่ง เพิ่มกลองกับเบสครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    Ubon Ratchathani

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ ลำเพลิน ออกลำซิ่ง เพิ่มกลองกับเบสครับ

บางคนอาจจะเคยชมแบบ ต้นแบับกันมาแล้วนะครับ
    คราวนี้ผมใส่เครื่องดนตรีอื่นๆเข้าไปด้วย เป็นยังไงก็ขอคอมเม้นท์ด้วยนะครับ

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=MUkfWSk3nBA
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dragunov; 16-02-2010 at 07:16.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองขอนแก่น
    :1-:1- ป้าดดด ใส่กลอง กับเบส เข่าไป สุดยอดไปเล่ยครับ แมนเอาโปรแกรม Sona บ่ครับใส่กลอง กับเบส เข้าไป มวนครับ :1-:1-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    Ubon Ratchathani
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวเมืองขอนแก่น
    :1-:1- ป้าดดด ใส่กลอง กับเบส เข่าไป สุดยอดไปเล่ยครับ แมนเอาโปรแกรม Sona บ่ครับใส่กลอง กับเบส เข้าไป มวนครับ :1-:1-
    ใช้ Cubas AI เป็น ตัวจัดการเสียง ส่วนตัวเสียงจริงๆ มาจาก Synthesizer คีย์บอร์ดครับ เล่นเอง แล้วอัดทีละแทร็ก ทีละเสียง ครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองขอนแก่น
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dragunov
    ใช้ Cubas AI เป็น ตัวจัดการเสียง ส่วนตัวเสียงจริงๆ มาจาก Synthesizer คีย์บอร์ดครับ เล่นเอง แล้วอัดทีละแทร็ก ทีละเสียง ครับ
    สุดยอด ครับผม เสียงดีครับ :1-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ pusenter
    สุดยอดอีหลีเฮ้ดจั่งได๋น้อครับงงเลย เก่งอีหลีท่าน
    สอนแนเด้อครับสุดยอดอีหลีชมจากใจจริงม่วนขึ้นกว่าเก่าบักหลายเลย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวต้นฅนมุกดาหาร
    ..."มุกดาหาร"...
    ม่วนครับ...มีจังหวะเบส ฉิ่ง ค่อนข้างสมบูรณ์ดี...แต่บางจังหวะกะยังบ่ลงตัวปานได๋ให้คะแนน B+ ครับ...อันนี้ความเห็นส่วนตัวเนาะครับ....แต่กะม่วน:1-

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ แหลวแดง
    ม่วนคือเก่าคับ แต่เบสบ่แน่นปานได๋ ชอบเวอร์ชั่นเก่าคับที่บ่มีเบส แต่ว่ากะยังเป็นสุดยอดฝีมือคือเก่าคับ

ศึกษาหาความรู้
    แจ๋วไปเลยครับท่านออนซอนหลายแอ๊บเสียงเบสเสียงกลอง
    สุดยอด สุดยอด

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองเดช
    เมืองเดช ครับพี่น้อง
    เก่งหลายครับเล่นเองมิกเองโอ้คักหลาย

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม
    ลายลำเพลินแบบนี้แสดงว่าจบมาจากวิลัยนาฏศิลป์กาฬสินธุ์โดยตรงแมนบ่คับ

จังหวะม่วนครับ นับว่าสุดยอด หลายๆ