หัวข้อ: อยากรู้ถึงความรู้สึกกับงานพาแลง 3

ฝ่ายเทคนิค ควบคุมการแสดง
    Mr.ขวัญใจสื่อมวลชน
    สัญลักษณ์ของ ทิดรส มักม่วน

อยากรู้ถึงความรู้สึกกับงานพาแลง 3

อยากรู้ถึงความรู้สึกกับงานพาแลง 3
    ว่าพ่อแม่พ่น้องบ้านมหาเฮารู้สึกจังได๋ กับงานครั้งนี้
    เพื่อจะได้ นำไปปรับปรุงในการจัดงานครั้งต่อไป

กด 1 ประทับใจมาก
    กด 2 ประทับใจ
    กด 3 ไม่ประทับใจ
    กด 4 ต้องปรับปรุง ( ขอคำแนะนำด้วยนะครับ)

ทุกท่านมีสิทธิ์ ทุกท่านมีส่วนร่วมกับงานครั้งนี้ครับ

ขอบคุณทุกๆคำ ติ ชม ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ทิดรส มักม่วน; 16-02-2010 at 17:10.

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ อิ่มอัมพร
    ขอบคุณมากสำหรับวันนี้ และขอบคุณทุกๆสิ่งที่ผ่านมา จะไม่ลืมชื่อ ทิดรส มักม่วน เลยนะ

1 ประทับใจมาก
    จ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อิ่มอัมพร; 15-02-2010 at 21:55.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ฮ่วยๆๆๆๆ...อิ่มอัมพร ตอบบ่อตรงคำถามเด้อครับ อิอิ 5555

ผมตอบข้อ1เด้อครับผม

กด 3 ต้องปรับปรุง

.
    .

มั่วหน้าฮ้านหลายโพด ผุบ่ได้ไปนำ ใจฮึดๆๆ ๆ ๆ อยู่

จักแม่นพากัน เฮ็ดม่วนออนไลน์เห่ย พี่น้องในห้องแชท ใจสิขาดนำ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

-------

กด 1 ประทับ ตรา ตรึง อยู่ในหัวใจ เสมอ คร๊าบบบบบบบบ สำหรับงานพาแลง

จะจัดกี่ครั้ง ก็มีแต่ความม่วนชื่นโฮแซว เป็นตาซังแหน่ แต่ สัญญาณอินเตอร์เน็ตในร้านนั่นหล่ะ

กำลังสิม่วน ค้างเติ่นเยิ่น ว่าหนิแมะ โอ้ย วัยรุ่นในห้องแชท เซร็ง ตามๆ กัน

พ่อใหญ่ปอบ บอกว่า ขณะนี้ พี่น้องกำลังรับชมการถ่ายทอดสด ผ่านสัญญาณจานดาวเทียม (ขี้เมี่ยง)

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ม่วนๆ ครับ แนวได๋ กะคักดอก

กด 1 ประทับใจมาก ค่ะ ตอนนี้ มีแต่สูนให้ตะของจ้า ที่ไปบังหน้ากล้องพี่น้องจ้า ปีหน้าบังใหม่จ้า ฮ่า ๆๆๆๆๆ

กะมีข้อบกพร่องนำจ้า แต่นั้นเด็กน้อยว่า ข้อดีมากล้น อย่าได้กังวนไปเลยจ้า ข้อบกพร่องปีนี้ เราก็แก้ไขปีหน้าจ้า

โดยเฉพาะ ถ่ายรูปหมู่จ้า บ่ได้อีกแล้วเพราะไปถ่ายตอนสุดท้ายพี่น้องทะยอยกลับเบิดแล้วจ้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ dinsine
    กด 1 ประทับใจมาก

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    กด 2 จ้า / แนวกินเหลือคาแต่หย่าว ปีหน้า ลดอาหาร/เครื่องดื่ม เพิ่มความมันส์ความหย่าว อย่าหยุดๆๆๆๆ อย่าเสียเวลา เต้นๆๆๆให้มันตายคาหน้าฮ่านโลด (เว่าประชดลุกผูข่านี่หละ อิอิ โพด )ขอเพิ่มรถมูลนิธิมาไว้หน้าร้านจั๊กคันจ้า ฮิ้วๆๆๆๆ จัดมา ท่าน วมต.บ้านมหา และกะเห็นด้วยกับการถ่ายรูปหมู่สมาชิกทุกคนสักช่วงเวลาที่เหมาะสมจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nuzing; 15-02-2010 at 20:53.
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทอง
    5555555 กด1แบบบ่คิดเลยก๊าบบบบบบบ
    ม่วนคักพีน้องเอ๋ย ป๊ะหย่าวต่อ5555555

ทีมงานกลองยาวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ มือพิณน้องใหม่
    อยากบอกว่า กด 1 ประทับใจหลาย ได้ฝ้ายแม่เฒ่า อิอิ เส้นยาวกว่าหมู่พร้อม

สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวนวนคร
    มี 1.1 บ่ครับ?

จั่งซั้นกะภาษาไทย กด 1 (ม่วนๆคร้าบ)
    สิมีงานพาแลง ครั้งที่ 3.1 บ่หนิครับ

อยากสิฟ้อนหน้าฮ้านอีก 55555

สุขสำบายดี พี่น้อง บ้านมหา ครับ

Tags for this Thread