หัวข้อ: ตำแหน่งนางงามตำบักหุ่งนัว ขวัญใจผุมักแนวแซบๆๆ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ประทับใจและกะภูมิใจนำเสนอครับ สำหรับน้องสาวคนนี้ ฝีมือเฮ็ดอาหารบ่ธรรมดาครับ

ว่าง ๆ ถ้าได้ไปแถว ๆ โรงเรียนเพชรัตน์ ประชานิเวศน์ 1 กะอย่าลืมไปอุดหนุนเด้อครับ

ที่แห่งนี้เป็นที่นัดพบปะพูดคุย ของพวกเราคุ้มสามเสนด้วยครับ กรี๊ดดด ดีใจนำน้องหล่า

กรี๊ดดดดดดดด

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

มาฮับตำแหน่งแม่ครัวจ้า

มาฮับตำแหน่งแม่ครัวจ้าธุจ้าธุจ้ามาฮับตำแหน่งแม่ครัวจ้า

ขอบคุณมากๆๆ สำหรัญตำแหน่ง สากทองคำ ก๊ากๆๆๆๆๆ

ปีหน้าฟ้าใหม่ อย่่าลืมเด้อจ้าพี่บ่าวครกทองสากทองคำ อิอิอิ

ปีนี้ ได้หย่าวหน้าฮ้านสมใจอยากจ้า น้องติ๊กๆๆๆๆ ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:1-:1-:1-:1-:1-
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวคนเดิม
    โอ้ย..นางงามตำบักหุง ปีนี้จังได่ลืมเอาสาก กับครกมานำ ทางร้านหามาให้กะย่านบ่ถืกใจแม่ครัว ฮ๋าๆๆ
    หมายเหตุ ทางร้านเพิ่นหาให้แม้จ้าพี่บ่าว ครกใหญ่ แต่ว่าสากเพิ่นนั้นหนา น้อยคัก ตำบ่คักแม้จ้า อิอิ สากน้อยตำพริกกะบ่แหลก เลยบ่ถืกปานได๋

ขอบคุณหลายๆๆ เด้อจ้าที่ทำให้มีวันนี้ บอกได้คำเดียวว่าม่วนๆๆๆ
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    เอิ๊กๆ ได้กินคำนึงยุ แซ่บหลาย

ดึกๆ มาหิวขนาด เลยต้องตำกินเองไม่ได้เรื่องเลยจ้า นางงามตำส้มคาหย่าวหน้าฮ้านยุ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ม๋าน่อย
    บล็อก
    2
    คักๆๆ ลีลา ให้เต็ม 100 ยินดีนำเด้อจ้า คักๆๆ กรู๊ๆๆๆๆๆๆๆ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    สุดยอดอิหลีคับเอื้อยหน่อย เฮ็ดแซบคุอย่างยำกะแซบ เตี๋ยวกะแซบ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

มาแสดงความยินดีกับน้องหน่อยจ้า ภาพสองนั่นแม๋ ออกฮอ้นมือว่าซ่าน กอดบ่ได้ย่านแสบ อิ อิ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจอบบ้อน
    อั่น....ปูปลาร้าจักครกแนครับ

อิอิอิ

c06::1-

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    ถึงอ้ายจะมาช้าไปนิดหนึ่ง แต่ก้อต้องมาแสดงความยินด้วยครับ
    สำหรับตำแหน่งนี้ ฮิฮิ :1-
    มา มา หมู่เฮามาเป็นกำลังใจให้ น้องหน่อย หรือเจ็หน่อยคนงามแห่ง
    บ้าน มหา ของพวกเราคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ ผ๊มมมมมมมมมม:1-

ยินดีอย่างมากครับผม

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    เทิ้งสวยเทิ้งแซบสมใจ สมแล้วจ้าสมกับตำแหน่งอีหลี ฉายาคนสวยตำแซบตำส้ม อิอิอิขอให้โชคดีเด้อจ้าหลานเมรีจ๋าที่รัก

Tags for this Thread