หัวข้อ: น้องนางโชว์

ชื่มชมผลงานพี่น้องจ้า เห็นแล้วทึ่งตะลึงตึงตึง ฮ่าๆๆๆ
    ฝีมือจริงๆค่ะ นึกว่าแม่ถักเก่งแล้ว พี่น้องเก่งกว่า ฮ่าๆๆ
    ผลงานแม่จะเป็นผ้าคลุมเตียง คลุมทีวี โต๊ะรับแขกอะไรพวกนี้
    ไม่มีพวกเสื้อผ้าเท่าไหร่ เก่งจังค่ะถักชุดแซกใส่เองได้นี่ ข้าน้อยขอคาระวะสองจอก อิอิอิ
    LET IT BE...

ลืมเห็นไอ้เบี้ยวน้องเพนนีก็ตาฮักหลายจ้า
    เห็นแล้วอยากถักเป็นเด้น้อ เก่งหลายๆค่ะ
    LET IT BE...

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ปีใหม่
    ฝีมือพี่น้องมีแต่งามๆๆจ้า งามทุกชิ้นงานเลยค่ะ เก่งจัง
    ทางนี้ถักแบบนี้ไม่เป็นเลย ได้แต่นั่งปักครอสติกอันนี้ชอบค่ะ
    ขอหมวกซักใบได้บ่น้อ อิอิ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เซียงเหมี่ยงเมืองสุรินทร์
    สุรินทร์, ร้อยเอ็ด, และ สปป.ลาว
    เก่ง ๆ ครับ สวย ๆ ทุกชิ้นเลย...

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    ขุดยอดครับผมพี่วยๆๆๆๆ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    ดูรูปแล้ว ก็ไม่เชื่อเหมือนกันว่าจะมีฝีมือขนาดนี้

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ว๊าวว โอ่ววว ตลึงตึ่งๆๆ ไก่น้อยก็รู้จักพี่นางมานานแล้วน๊า.....นี้เป็นอีกมุมที่ไก่ไม่รู้เลยจริงๆว่า พี่น้องนางเก่งขนาดนี้ สุดยอดเลยค่ะพี่ ทั้งความอดทน ความมุ่งมั่น งานฝีมือ งานแฮนเมด สมาธิ กำลังใจและความมุ่งมั่นต้องสูงมาก ซึ่งไก่ไม่เคยทำไดเลย ฮ่าๆๆ ....ขอบคุณพี่น้องนางที่นำเสนอ เรื่องราวดีๆค่ะ จุ๊บบบบ
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ม๋าน่อย
    บล็อก
    2
    งามหลายจ้า งามอิหลี ม๋าน่อยกะเคยถักยุ มักหลายคือกันจ้างานประเภทถักๆ ทอๆ นี่ ตอนนี่กะถักเสื้อค้างไว้ ยุ 2 โต ผ้าคลุมไหล่ มียุ 3 ผืน ตุ๊กตาถัก กระเป๋า หมวก และกะตุ๊กตาหน้ารถ รองเท้าเด็ก ปลานีโม่ กล่องใส่กระดาษทิชชู่ จ้า มื่อหลังสิเอารูปมาโชว์นำดอก (ตอนนี่โพสรูปยังบ่อเป็น)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวต้อม
    คนอำเภอห้วยทับทัน จังหวัดศรีสะเกษ
    สวยคับ ฝีมือดี

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ แจ่มใสยิ้มสวย
    บล็อก
    18
    ขอบคุณค่ะ ที่แวะมาดู น้องนางโชว์ ฮ่าๆๆๆๆ ไม่รู้ที่คลิกเข้ามาเนี่ยคิดอะไรกันหรือเปล่า รู้ทัน น๊า ฮ่าๆๆๆ

น้องหน่อย สองจอก ไม่เมา ขอหลายจอกหน่อยนะ

น้องเพ็ญ เก่งมากนะ พี่ยังไม่ลงมืออีกเลยกับสีน้ำ เดี๋ยวลองใหม่

ไก่น้อย เชื่อไหมหละ ฮ่าๆๆๆ ว่าพี่ทำได้

คุณกำลังใจจ๋า ฮ้าวๆ อย่างนี้ หวานก็เป็นนะ เชื่อเฮอะนะนะ

Tags for this Thread