หัวข้อ: ขอให้พ่อหลับสบายชั่วนิรันดร์

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มเมืองภูเขาไฟ
    ขอแสดงความเสียใจ กับพี่ดีเจทั้งสองด้วยนะครับ แม้ไม่เคยรู้จักคุณพ่อเป็นการส่วนตัว
    แต่เชื่อว่าคนๆนึงที่สามารถเป็นที่รัก ที่รวมจิตใจของลูกหลานได้ขนาดนี้
    ย่อมต้องเป็นคนพิเศษแน่นอน และขอให้คุณงามความดีที่ท่านได้ทำไว้โปรด
    นำดวงวิญญาของคุณพ่อ ให้ไปสู่สุขคติด้วยเทอญ
    ...ขอให้หลับ อย่างเป็นสุข ไร้ทุกข์เข็ญ
    ขอให้เห็น สิ่งดีๆ ในโลกหน้า
    ขอให้หลับ อย่างสงบ จบจากลา
    ทิ้งไว้หนา คือความดี ที่ยั่งยืน...

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ สาวพุเตย
    ขอแสดงควมเสียใจจากใจจริงจ๊าอ้ายพล เอื้อยเด็กน้อยที่เคารพ

พ่อเลาไปสบายแล้วเนาะ...เตยขอเป็นกำลังใจให้พุที่ยังอยู่ ที่ต้องสู้ต่อไปเด้อจ๊า

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ แหลวแดง
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งต่อการจากไปของบุพการีของอ้ายเด็กน้อยครับผม
    ขอให้ท่านไปสู่สรวงสวรรค์
    และขอให้อ้ายดีเจทั้งสองมีกำลังใจที่แข็งแรงต่อไปครับผม

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ ขอให้ดวงวิญญาณของท่านไปสู่สรวงสวรรค์ครับ
    ท่านหมดเวรหมดกรรมแล้วครับ เราต้องสู้ต่อไปบนเส้นทางชีวิตครับ ขอแสดงความเสียใจกับดีเจเอื้อยเด็กน้อยอีกครั้งครับ

พงศ์ ทินการ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พงศ์น้อย ส กสิน; 25-02-2010 at 11:38.

มิสบ้านมหา 2010
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ เขมราฐ
    กลางท่งเมืองเขมฯ
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวอ้ายพล เอื้อยเด็กน้อยอย่างสุดซึ้งค่ะ เพิ่นไปสบายแล้วล่ะค่ะ

ศิลปิน นักแสดง
    นางไหขวัญใจบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ chutimol
    ติ๊กขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของพ่อพี่เด็กน้อยค่ะ ขอให้ดวงวิญญาณของพ่อไปสู่สวรรค์เด้อจ้า

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    ขอให่พ่อ หลับให้สบายนะค่ะ เป็นกำลังใจให้เอื้อยโน่ กับอ้ายพล นำค่ะ
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    พ่อเพิ่นไปขึ้นสวรรค์ชั้นฟ้าแล้วครับบ่ต้องห่วงเพิ่นดอก กะขอแสดงความเสียใจนำครับ อยากไปร่วมงานศพนำอยู่ครับแต่กะติดไปราชการต่างจังหวัด

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ แดนดาหาร
    ขอแสดงความเสียใจ อย่างสุดซึ้งกับดีเจเด็กน้อยและอ้ายพลนำครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ เมษา
    ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะอ้ายพล และ เอื้อยเด็กน้อย ที่สูญเสียคุณพ่อไป

เมได้เจอคุณลุงสิทธิ์และได้คุยกับแกเมื่อวันที่ 23/12/09 แกน่ารักและสุภาพมาก

ไม่คิดว่าคุณลุงจะไม่สบาย เพราะคุณลุงยังดูแข็งแรงอยู่เลย ได้ข่าวก็เสียใจมาก

เพราะคิดอยู่ว่ากลับไปบ้านเมษายนนี้จะแวะคุยกับแกอีก ไม่คิดเลยว่า เมจะมีโอกาสได้คุยกับ

แกแค่ครั้งเดียวและเป็นครั้งสุดท้าย

ขอให้ดวงวิญญาณของคุณลุงสิทธิ์จงไปสู่สุขติด้วยค่ะ

Tags for this Thread