หัวข้อ: ฟังเพลงจักร มนพร(จัดไปเลย10เพลง)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจอบบ้อน

ฟังเพลงจักร มนพร(จัดไปเลย10เพลง)

01เพลง ขอบคุณที่โทรมา-จักร มนพร/คำร้อง-บ่าวจักร หนุ่มลำน้ำมูล/เรียบเรียง-อ.พร ริมโขง

02เพลง ต้มป่นคนใจดำ-จักร มนพร/คำร้อง-บ่าวจักร หนุ่มลำน้ำมูล/เรียบเรียง-อ.พร ริมโขง

03เพลง ทางเดินของคนเหงา-จักร มนพร/คำร้อง-บ่าวจักร หนุ่มลำน้ำมูล/เรียบเรียง-อ.พร ริมโขง

04เพลง อ้อมแขนแฟนเก่า-จักร มนพร/คำร้อง-บ่าวจักร หนุ่มลำน้ำมูล/เรียบเรียง-อ.พร ริมโขง

05เพลง มักสาวปวช.-จักร มนพร/คำร้อง-เซียงน้อย หนุ่มนาแซง/เรียบเรียง-อ.พร ริมโขง

06เพลง รปภ.ท้อใจ-จักร มนพร/คำร้อง-บ่าวจักร หนุ่มลำน้ำมูล/เรียบเรียง-อ.พร ริมโขง

07ลำเดิน วาสนาบักกาดำ-จักร มนพร/คำร้อง-เซียงน้อย หนุ่มนาแซง/เรียบเรียง-อ.พร ริมโขง

08ลำเดิน หอบใจช้ำกราบเท้าแม่-จักร มนพร/คำร้อง-เซียงน้อย หนุ่มนาแซง/เรียบเรียง-อ.พร ริมโขง

09เพลง หนุ่มโคกเจริญ-จักร มนพร/คำร้อง-อ.พร ริมโขง/เรียบเรียง-อ.พร ริมโขง

10เพลง สงกรานต์น้ำตา-จักร มนพร/คำร้อง-เซียงน้อย หนุ่มนาแซง/เรียบเรียง-อ.พร ริมโขง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวจอบบ้อน; 01-03-2010 at 14:49.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจอบบ้อน
    c06:ฝากเป็นแรงเชียร์แรงใจแนเด้อครับ:l-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวจอบบ้อน; 28-02-2010 at 12:26.

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    เชียร์เต็มที่ครับ ศิลปินบ้านเฮา

เสียดายเนาะปีนี้ บ่ได้ไปเปิดตัวในงานพาแลง3

จังได่กะอย่าลืมส่งไฟล์ให้ ทีมงานดีเจ เพิ่นส่อยโปรโมทนำแหน่เด้อ

เรื่องฮิตน่าอ่าน

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวคนเดิม
    เชียร์เต็มที่ครับ ศิลปินบ้านเฮา

เสียดายเนาะปีนี้ บ่ได้ไปเปิดตัวในงานพาแลง3

จังได่กะอย่าลืมส่งไฟล์ให้ ทีมงานดีเจ เพิ่นส่อยโปรโมทนำแหน่เด้อ
    ขอบคุณครับ ส่งให้แต่ปีกลายแล่วหล่ะครับสำหรับไฟล์เพลง อ้ายเต็มกะมีและอีกหลายๆท่าน
    ขอบคุณอีกครั้งครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มีนา
    เพลงม่วนจังจ้า อีกหนึ่งแรงเชียร์แรงใจเด้อจ้าอ้าย

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    ม่วนทุกเพลงครับ ขอบคุณที่เอามาลงให้ฟังกันเต็มๆเด้อครับ จ้วดดดดดดดดดดดด

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ อิ่มอัมพร
    แม่นคนเดียวที่ร้องเพลง ทางเดินของคนเหงา บ่ จ้า
    อิ่มเคยเปิดยุเพลงนี้ล่ะ ม่วนยุจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวโก้ เกียรติณรงค์
    ส่อยกันเป็นแฮงเชียร์แฮงใจไห่อ.จักร มนพรนำเด้อครับลูกทุ่งที่มีความสามารถหลายอีกผู่หนึ่งครับแล้วกะเป็นอาจารย์ของบ่าวโก้กับแทน ธนากรนำครับฝากพี่น้องนำครับผม

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เเมงสะดิ้ง
    บล็อก
    24
    ม่วนค่ะ ม่วน ฟังไปแล่ว2 เพลง

ขอบคุณที่โทรมา+ทางเดินของคนเหงา

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ อิ่มอัมพร
    แม่นคนเดียวที่ร้องเพลง ทางเดินของคนเหงา บ่ จ้า
    อิ่มเคยเปิดยุเพลงนี้ล่ะ ม่วนยุจ้า
    ถูกต้ม....โอ๊ะถูกต้องแล้วครับ ซ่อยเป็นแรงใจให่แนเด้อครับ
    บ่ซื้อแผ่นซ่อยกะบ่เป็นหยัง ขอเพียงโหลดเสียงรอสายจักเพลงสองเพลงกะดีใจแล้วหล่ะครับ
    อิอิอิ
    :1-:1-:l-:l-

Tags for this Thread