หัวข้อ: ...ขอยิ้มหวานชื่น เพื่อตื่นจากความเหงา...

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ บ่าวโจ่โล่

...ขอยิ้มหวานชื่น เพื่อตื่นจากความเหงา...

...ขอยิ้มหวานชื่น เพื่อตื่นจากความเหงา...

อ้ายอยากขอ ยอมือนุ่ม มาจับกุมสิได้บ่

หยุดการต่อ ความอ้างว้าง พอลาร้างห่างเปลี่ยวเหงา

ขอเป็นเงา ในตาซื่อ ยื่นจับมือ สู้ไหวหวั่น

เติมต่อฝัน กั้นความท้อ พอเป็นเจ้าได้บ่นาง

ปลดปล่อยวาง หว่างเงาอ้าย อยากเป็นกายเจ้าเคียงคู่

สิขออยู่ในโลกนี้ เพียงมีเจ้า เป็นคู่ใจ

อยู่หม่องได๋ ขอเห็นหน้า ยิ้มไส่ตา พอใจอิ่ม

ได้ชมชิม ยิ้มจากเจ้า กะอยากเว้า ว่าฮักเด้อ

"ขอขอบคุณหลาย ๆ สำหรับคำย้องยอ จากอ้าย เอื้อย น้องทุกท่าน ทุกคนครับ"

.

อย่าคิดนะว่าเธออยู่ในโลกนี้คนเดียว หนทางไม่เปลี่ยวขนาดนั้น ยิ้ม ๆ ไว้ซิก็อุปสรรคต้องฝ่าฟัน ยังไงเธอก็จะมีฉันคอยห่วงใย

สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวโก้ เกียรติณรงค์
    ป๊าดดดดดดดดด สุดยอดคักครับอาจารย์บ่าวโจ่โล่ คารมบ่อน้อยน้อครับอิอิ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    บุยย ดนๆมาเทื่อ กะพอได่ให้คึดฮอดกันเนาะอ้าย ..เป็นด๋ายจ้าพักนี้.. ได่ข่าวว่าเดินสายป่านสายัญวะติจ้า..จั่งได่กะอย่าลืมแว่มายามพี่น้องแน่เด้ออ้าย..อ้ายศรีเล้ากะหลอยมาบางบาดอยู่ ย่อนทนกลิ่นธูปพี่น้องจุดหาบ่ไหว..ฮ่าๆๆๆ
    มองต่าง..อย่างปลง

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ วัฒนชัย หาริโร
    ม่วนๆครับอ้าย............

แบบนี้ต้องคาระวะไป 1 จอกครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    บทความที่เยี่ยมมากเลยจ้า มากด้วยความหมาย

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

รอบยิ้มพิมใจ

สิขออยู่ในโลกนี้ เพียงมีเจ้า เป็นคู่ใจ

อยู่หม่องได๋ ขอเห็นหน้า ยิ้มไส่ตา พอใจอิ่ม

ได้ชมชิม ยิ้มจากเจ้า กะอยากเว้า ว่าฮักเด้อ

บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    จับมือเสียไก่ต้มจับผมเสียทองแท่ง
    คั่นจับแฮงกั่วนั่นผู้ใหญ่บ้านเผิ่นสิไหม
    (หรือสิหว่าจั่งได๋ผู้ใหญ่บ้าน)
    55555

ขอบคุณครับเจ้าของไซโลผญาหวานมาจอบหลอยแล้วก่ะไปครับ
    c06:
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pcalibration; 15-03-2010 at 08:14.

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    มักอีหลีจ้า
    ม่วนหล้ายหลาย

Tags for this Thread