หัวข้อ: ฉ้นผิดมากไหม

Threaded View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4

ฉ้นผิดมากไหม

ผิดมากไหม ที่ฉันทำตามคำขอ ของคนที่เค้ารักฉันมาก

เค้าทุ่มเททำทุกอย่างที่ฉันต้อการ แต่พอเค้าต้องการสิ่งเล็กน้อยตอบแทน

เพื่อพอมีกำลังใจ ฉันกับไม่แยแสที่จะมีน้ำใจหยิบยื่นให้เค้าสักนิด

มันไม่ได้มากเลย เมื่อก่อนฉันก็เคยหยิบยื่นให้เค้าด้วยความเต็มใจ

ฉันทำร้ายน้ำใจเค้ามากไหม ฉันเสียใจนะ แต่ฉันก็ไม่อยากฝืนความรู้สึกของตัวเอง

เค้าดีกับฉันมาก ไม่เคยมีใครคนไหนในชีวิตฉันที่ทำทุกอย่างที่ฉันต้อการได้เท่าเค้า

ฉันผิดมากไหมที่ทำกับเค้าอย่างนี้ ก็เราแยกทางกันแล้วนี้

ฉันเสียใจนะ และก็สงสารเค้าด้วย ฉ้นผิดมากไหมแต่ฉันไม่อยากฝืนใจตัวเอง

เศร้าอีกแล้วฉันเพื่อนเอ๋ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 27-03-2010 at 15:54. เหตุผล: แก้คำผิด