หัวข้อ: แจ้งสมาชิกและทีมงานทราบ

แจ้งสมาชิกและทีมงานทราบ

ช่วงนี่ติ๋มได้วันหยุดหลายวัน ขอทำความสะอาดบ้านมหาจักหน่อยเด้อจ้า...
    เพื่อเป็นการลดพื้นที่การใช้งาน ติ๋มสิให้เกียรติทุกท่าน ทำงานแบบยุติธรรม....

หมายเหตุ....หัวข้อที่ซ้ำกัน(ซ้ำทั้งหัวข้อเนื้อหา ขอลบกระทู้ที่ตั้งขึ้นมาทีหลัง)...อันนี่หัวหน้าว่าได้เปิดระบบลบเองไว้แล้วเด้อจ้า

หัวข้อที่มีเนื้อหาคล้ายๆกัน หรือความหมายเหมือนกัน ติ๋มสิย้ายหัวข้อแบบนี่มารวมไว้เป็นกระทู้เดียวกัน
    การรวมกระทู้ ติ๋มสิเอากระทู้ตั้งขึ้นมาก่อนเป็นหัวข้อหลัก และหัวข้อที่ตั้งขึ้นมาทีหลังเป็นกระทู้รวม
    ฉะนั้นถ้ากระทู้ท่านหายไป บ่แม่นถืกลบ แต่เป็นการย้ายกระทู้มารวมกันไว้...
    จึงแจ้งมาเพื่อทราบ...ขอเริ่มงานแต่ช่วงกลางคืน...ช่วงจราจรบ่ติดขัด กันเว็บล่มจ้า......

และอยากขอร้องทีมงาน สมาชิกทุกท่านที่ตั้งกระทู้ที่มีรูปภาพไว้แล้ว กรุณาตามแก้ไขภาพถ่ายที่บ่โชว์ส่อยกันแหน่เด้อจ้า
    บางกระทู้เอาภาพมาลง อธิบาย2บรรทัด พอภาพหายไปเลยบ่รู้เลยว่า สื่อถึงอิหยัง(กรณีแบบนี่คั่นแก้ไขบ่ได้กะลบโลด)
    อีกเรื่องเกี่ยวกับตัวหนังสือโตน้อยโตใหญ่ หัวข้อขอให้ใช้เบอร์"4"กะพอ ส่วนเนื้อเรื่องเบอร์"3"กะพอดีแล้วจ้า
    เพื่อความสวยงามของกระทู้...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย มั่วหน่าฮ่าน; 29-03-2010 at 18:48. เหตุผล: แก้คำผิด..เอิ๊กๆ

รับทราบคะ น้อมรับด้วยใจ แต่ขอหัวเราะหน่อย 5555555555555555555555 เริ่มงานกลางคืน
    การจราจรติดขัด อิอิอิอิอิอิอิอิอิ

พี่ติ๋มเวลาใด๋น้อครับย้านเข้ารายการบ่อทันครับอิอิเพราะว่าน้องหากินยามดึกครับอิอิตามสะดวกเด้อครับ
    บ้านมหาเฮาซิใด้สะอาดยามเล่นซิใด้ปี๊ดเเน่น้อครับมื้อวานละเข้ากะบ่อใด้ครับเเทบขาดใจอิอิ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    ขยันจังเลยจ้า น้องสาว สู้ๆ นะคะ

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย
    รับทราบครับ...กะอย่าลืมพักผ่อนนำแนเด้อหละน้อง...

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    ปร๊าดดด น้องขะน้อย คือสิใจเอาคักแท่ะน้อบาดนิ เอางามๆเด้อนาง เมี้ยนบ้านทั้งทีกะดาย มันๆ วาววับเลยเด้อ เอื้อยสิส่งใจในฝันมาส่อยตอนตีสามดอกจ้า อิอิอิ..

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย
    จัดไปจ้าตามที่เห็นสมควร...

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    สู้ๆน้องติ๋ม เป็นกำลังใจให้เด้อ กระทู้ปุ้ยถ้าซ้ำก็ลบไปเลยเด้อ
    บางกระทู้ที่มีรูปภาพ เคยอัพไว้บ้านมหาดอทยูเอส ก็ลบไปเลยจ้า
    ช่วงนี้เหนื่อยๆจังใดบุ๊ แม้แต่จะยางก็บ่มีแฮง อิ อิ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ดีมากๆจ้าน้องติ๋ม อ้ายสนับสนุนเต็มที่ เดี๋ยวถ้าอ้ายมีเวลา ก็สิช่วยทําอย่างที่น้องชี้แจงใว้นั้นละครับ เดี่ยวปลาย มิย. มีตบรางวัลงานบ้านมหาสัญจร อิอิๆๆ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    ขอบคุณจ้าติ๋ม........จ๊วดๆโลดจ้า ไผป้อยยายสินำถื้นให้เด้อ