หัวข้อ: วิธีหนีการข่มขืน

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ญา ทิวาราช
    บล็อก
    17

เกาทัณฑ์ วิธีหนีการข่มขืน

วิธีหนีการข่มขืน

เพื่อประโยชน์แก่คุณผู้หญิงครับ คนชั่วมันเยอะ....

1. คนร้ายจะซุ่มรอทีเผลอคับ ที่โดนบ่อยๆคือล็อคแขนไขว้หลัง มืออุดปากแล้วกระชากหรือลากเข้าข้างทาง

ถ้าเตรียมตัวมาดีก็อาจจะมีอาวุธจี้เพื่อไม่ให้เหยื่อขัดขืน แน่นอนว่าน้อยคนที่เห็นมีด ปืนแล้วจะกล้าใช้แท็คติคที่เรียนมา

2. เมื่อโดนลากเข้าข้างทาง คุณก็จะโดนต่อยท้องเพื่อให้จุกจนไม่มีแรงดิ้นและตบปากหรือต่อยหน้า

เพื่อให้กลัวเจ็บหรือกึ่งๆ หมดสติ จากนั้นถ้าคนร้ายหื่นแบบชาญฉลาดก็จะหาของมาอุดปากคุณไว้

3. เมื่อคนร้ายเห็นคุณไม่มีแรงดิ้น ก็จะทำการพยายามข่มขืนคุณโดยที่คุณไม่มีแรงพอ

4. ช่วงนี้ ให้พยายามเซพแรงไว้ก่อน เพื่อใช้แรงตอนต่อไป

5. เมื่อคนร้ายพยายามจะข่มขืน ก็อาศัยจังหวะที่คนร้ายเผลอ คว้าลูกป๋องแป๋งเลยครับ โดนลูกเดียวไม่เป็นไร อย่าตกใจปล่อยมือเพื่อกำใหม่ให้โดนสองลูกเดี๋ยวจะหมดโอกาส
    จากนั้นบีบให้เต็มที่เลยครับ เอาเล็บจิกด้วยยิ่งดี ร้อยทั้งร้อยไม่มีใครคิดจะฆ่าคุณในตอนนี้หรอกครับ รับรองร้องเสียงหลง ลืมทุกสิ่งทุกอย่าง

6. หลังจากนั้น อ๊ะๆ อย่าเพิ่งคิดหนีครับ พิจารณาดูคนร้ายให้ดีก่อน รีบประเมินสถานภาพคนร้ายว่า ที่เราทำลงไปหยุดเขาได้ไหม ผู้หญิงส่วนใหญ่ไม่ตายตอนโดนข่มขืนแต่จะมาตายตอนนี้ละครับ เพราะจะหนีอย่างเดียว ตัวเองก็วิ่งไม่ไหว คนร้ายก็ยังลุกขึ้นมาตามทุบหัวเอาได้ ดังนั้นหากเห็นว่าคนร้ายหมดสภาพแน่ๆและชุมชนอยู่ไม่ไกลจึงค่อยหนีครับ

7. ทีนี้ถ้าคนร้ายแค่เสียจังหวะคืออาจจะลงไปนอนงอก่องอขิงอยู่แป๊บเดียวและมีทีท่าจะลุกขึ้นมา

สิ่งที่คุณต้องทำคือ รีบหาอาวุธให้เร็วที่สุดคับ ไม้ ก้อนหิน ปากกา(ใช้เสียบได้) คัตเตอร์ สเปรย์ ปืน ครกที่จะเอาไปจำนำฯลฯ

ถ้าไม่มีจริงๆก็เท้านี่แหละครับ หวดเข้าไปที่บริเวณต่อไปนี้ครับ

- ที่เดิม (ไอ้นั่นแหละคับ) แต่ส่วนใหญ่จะทำไม่ได้เพราะคนร้ายมักจะกุมไว้

- หน้าแงหรือกลางแสกหน้า คนตัวโตๆ ตายเพราะเท้าผู้หญิงๆมีเยอะครับ ยิ่งใส่ส้นสูงด้วย อู๊ย....

- กกหู ขมับ ทุบรัวๆเลยคับ(ไม่แนะนำท้ายทอยหรือคาง โดนยาก)

- ถ้ามีก้อนหินโตๆ ทุบกลางหน้าแข้งเลยครับ รับรองเดี้ยง ร้องสามบ้านแปดบ้าน

- ที่สุดท้าย อาจจะโหดหน่อยแต่ถ้าทำได้ เวิร์คคับ "นิ้วเท้า" โดยเฉพาะนิ้วเล็กๆตั้งแต่นิ้วกลางถึงนิ้วก้อยนี่ละครับ

- หินทุบผัวะเข้าไป อย่าใจอ่อนครับ เอาให้เละไปเลย ถ้าทำดีคนร้ายอาจจะเจ็บถึงสลบครับ

- จากนั้นรีบจัดเครื่องแต่งกาย คว้าสิ่งของมีค่าพาตัวเองออกไปให้ไวที่สุดครับ กรี๊ดๆๆๆๆ...รอดแล้ว เจ้าข้าเอ้ย

นี่ สำหรับเจอตัวต่อตัวนะครับ ถ้ามากกว่าสอง ให้แนะนำว่า "ทำใจคับ" โดนแน่ๆ หนักหรือเบาแล้วแต่บุญแต่กรรม แต่อะไรไม่สำคัญเท่าการตั้งสติที่จะหาวิธีทางเอาตัวรอดได้เลยครับ

หวังว่าจะเป็นประโยชน์บ้างนะครับ

ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khonsurin; 02-04-2010 at 05:50. เหตุผล: แก้ไขคำผิด

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ แดนดาหาร
    เสร็จแน่ๆ...ไอ้หื่น
    สูญพันธ์บาดนี่หล่ะ555

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    ที่สำคัญต้องตั้งสติให้ดีๆพี่น้อง..เห็นท่าว่าคุณหื่นเสียท่าแล้วกลั้นใจจั๊กบาดฟาดลงไปแฮงๆแล้วใส่เกียร์แล่นเลยจ้า..

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เเมงสะดิ้ง
    บล็อก
    24
    ทางที่ดี คือพกถุงยางติดโตไปนำทุกบาดหย่างโลดเด้อหมู่เฮาซุมแมยิง
    กรณีนี้ดิ้งเคยคิดเล่นๆ ยุเด่ะค่า หย่อนวาเป็นคนมักคิด และจินตนาการบรรเจิดเนาะ
    555+ คิดว่าถ้าหากสิเกิดเหตุการณ์อันเลวร้ายแบบนี้กับจ่ะของ กะ4ขออ่อนขอยอมนำเพิ่น
    เว่าง่ายๆ วาขอควมเห็นใจ วาสั่นเถาะ คั่นเพิ่นบ่ยอม ขอบ่ได้อิหลี กะ4เดถุงยางให่เพิ่นใช่สั่นเด่ะ
    หรือคั่นสั่น กะสิบอกเพิ่นไปหาซื้อมา ข่อย4นั่งถ่ายุหม่องนี่ล่ะ ฮ่ะฮ่า
    บอกไปพ้อมย้ำไปนำวาสำคัญมาก "เพราะข่อยเป็นโรคเอดส์จ้า".... คะเถื่อเพิ่นหย่านสั่นดอกหวา...
    ปล. โจรปล้นกามห้ามเข้ามาอ่านเด้อล่ะ เพิ่นสิฮู้แกวเฮา555+
    .
    .

.
    .
    จั่งได๋กะดี ขอบคุณข้อความนี้ค่ะ บางทีลองนึกเล่นๆ ว่าหากเกิดเหตุการณ์ต่างๆขึ้น
    เราจะแก้ไขสถานการณ์อย่างไรดี ยกตัวอย่างเช่น... เวลาขับรถลอดอุโมงค์ยาวๆ
    จะชอบมองและเล็งทางหนีไฟไปตลอดเส้นทาง เพราะกลัวตายในอุโมงค์เด่วศพมิสวย
    หรือเวลาขับรถไปไสไกลๆ มักเป็นบ้าคิดไปเองว่าหากเกิดอุบัติเหตุ ไฟไหม้ในรถ หรือรถชน
    อะไรประมาณนี้ ...เราจะทำอย่างไร จะหักพวงมาลัยไปทางไหนถึงจะรอด
    หรือถ้าไม่รอดจริงๆ เราจะตายท่าไหนพุ่นเด๊ะ คิดเสร็จก็รีบท่อง พุทธ..โธ พุทธ..โธ
    เพื่อพยายามทำจิตให้ว่าง...หากจะตาย ณ ตอนนั้นจริงๆ ดวงวิญญาณคงเป็นสุขมิหมกหมุ่นกับสิ่งใด นะเอย....
    พ่ะน๊า....ควมคึดเพิ่น พ้อมตายทุกเมื่อวาสั่นเถาะ ฮิ๊ว....

:1-
    สะดิ้งคือน้องได้ยินเสียงฆ้องกะแล่นตำ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    หย่างผ่านมาผ้อต้องขอขอบคุณกระทู้คุณภาพจ้า..คนหื่นมันบ่เลือกวัยเด้กหรือวัยเถ่าขอให้มันมีโอกาส...โอ๊ยยายย่านตาค้างก่อนสิบีบไข่มันยุเด้อ...บักโจรกระจอก ฮ่าๆๆๆๆ
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    นี่ สำหรับเจอตัวต่อตัวนะคับ ถ้ามากกว่าสอง ให้แนะนำว่า "ทำใจคับ" โดนแน่ๆ หนักหรือเบาแล้วแต่บุญแต่กรรม
    เจ็บน้อยหน่อย เสียวเยอะหน่อย ฯลฯ หวังว่าจะเป็นประโยชน์บ้างนะคับ

ฮ่วย โดนข่มขืน เสียวเยอะหน่อยพะนะ แม่นติ้เนาะ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ anna
    กรี๊ดดดดด อ้ายคืิอว่าซั่นล่ะ ถ้ามาหลายกว่าสอง เตรียมทำใจ เจ็บตัวแน่
    c06: ถ้ามาหลายกว่า สอง แอนนากะสิบอกเพิ่นว่า :welcome กรุณาอย่าแตกแถว...5555555

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    ขอบคุณมากนะคะ สำหรับสาระประโยชน์

อะไรไม่เท่ากับการป้องการตัวเอง และการตั้งสติ นะคะ

อิสระ เสรี เสมอภาค

Tags for this Thread