หัวข้อ: ร่วมแสดงความยินดี5ปีบ้านมหาดอทคอม

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวหนองคาย
    ขอแสดงความยินดีกับครบรอบ5ปีบ้านมหา บ้านของพี่น้องเฮาสู่คนครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ...... ตอบอ้ายพล ถูกต้องตามที่อ้ายเว้านั้นละครับ ปีหน้าผมพูดคุยกับน้องๆทีมงานต่างประเทศแล้วเบื้องต้น สิจัดรวมเป็นงานพาแลง 4 นั้นละครับ แต่สิจัดให้ยิ่งใหญ่กว่าทุกครั้ง เพราะว่าเป็นงานฉลอง 5 ปี นํา///สําหรับทีมงานเก่าๆผมก็สิพยายามติดต่อเอิ้นมาให้หมด เพราะปีที่ 5 นี้ สิเน้นให้ทีมงานเฮาไม่ว่าเก่าหรือใหม่รวมใจเป็นหนึ่งเดียว ตัวไหนที่ความเห็นแตกต่างก็ให้ลืมไปพร้อมกับปีเก่า ส่วนวันเวลาที่จะจัด ผมสิประสานกับน้องๆที่อยู่ต่างประเทศ ว่าเขาสะดวกมาช่วงไหน เพราะว่าผมอยากให้น้องๆที่อยู่ต่างประเทศได้มาร่วมอย่างพร้อมหน้ากัน ครับ

......... น้องส้มป่อย อย่าเว้าดังหลายอายเขา ฮ่าๆๆๆๆๆ (เขิลลล)

......... ช่วงปลาย มิย. สิมีบ้านมหาสัญจร อยุธยา อยู่เด้อครับ ความคืบหน้าให้ติดตามจากบ่าวเซียงน้อยครับ เรื่อง วัน เวลา
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หล่อซวดลวดขี้มูกกื้ดอืดลืดเล็มเหล
    เย้วๆๆๆๆ ครบ 5ปีแล้วๆๆ
    คิดฮอดตอนผมสมัคร ตั้งแต่มีเวปใหม่ๆๆเด้ครับ หายหน้าไปโดน
    กลับมาตุ้มมาโฮมกันคือเก่าครับพี่น้อง ขอแสดงความยินดีนำเด้อครับ
    จั่งซี่ต้องฉลองๆๆๆๆๆ เอ้า ตำจอก อิอิ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    เอ้า ครบรอบ 25 เมย. ตริ

แล้วไมแม็กกี้ สมัครเดือน กพ. หว่า เอิ๊กๆ

ยินดีหลายๆ กับความสำเร็จที่มากขึ้นๆๆ ของบ้านมหาดอทคอม นะคะ

แม็กกี้ เองมาตั้งแต่บ้านมหาอยู่ในท้อง ตอนนี้กะส่งเข้าอนุบาลแล้วเด้อจ้า 5 ขวบแล้วเนาะ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ อีเกิ้ง
    ขอบคุณที่แนะนำให้รู้จักบ้านมหา มีแต่แนวม่วนๆ สาระความรู้ ประเพณีวัฒนธรรม ลูกอีสานโดยแท้จริงครับ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    Hi Narong Chan Webmaster Baanmaha, nice to see you have been on for 4 years. hope you have more years in the future. pui is slways on the site making an idiot of herself! she thinks she is a DJ! i think she is nuts! i wish i had some of the liquor we sent to you in the basket. i would drink it all right now! please do not remove her picture from the site. she gets really grumpy and i suffer! she thinks she is real mean and tells everyone she will not be a DJ anymore. she thinks they will suffer, but she suffers more becasue she likes to do it. then she comes back after canceling all her song down loads and makes herself miserable. then i am miserable! it is good your site provides decent information and entertainment for those who use it. keep it up and make it better.

good luck, dave
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ขอแสดงความยินดีสำหรับ 5 ขวบของบ้านมหา ที่บ่ธรรมดาเลยเนาะ ...........

ประมาณ4ปีกว่าๆ ไก่น้อยเข้ามาพ้อพี่น้องบ้านมหา จากลิงค์ที่สาวชุมแพเพิ่นเอาหมอลำซิ่งมาให้ฟัง เข้าทางเจ้าของคักบาดนิ ..ฉันเกิดมาเพื่อนสิ่งนี้ ฮ่าๆๆๆ ..บุคคลที่ต้องกล่าวถึงที่เอดให้ไก่น้อยสิงสถตย์ในเวบบ้านมหา บุคคลแรกเลย ศรีสะท้าน อ้ายฮักขะน้อย เทิงผญา เทิงหมอลำพาน้องเล่นได้หัวสุมื้อ
    บ่าวสายฟ้า ขอบคุณมิตรภาพดีๆที่ยังมีให้แก่กันจนสุมื้อนี้ พีมิค ส่มป้อย มิกาเซ่ บอกได้คำเดียว I love u . น้องแก้มตะวันนา บ่าวแปะ ครูโย พี่ปุ้ย พี่ติ๋ม อ้ายเซียง อ้ายบ่าว ..ฮ่วยมาหลายแทะ 555+
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ร่วมแสดงความยินดี5ปีบ้านมหาดอทคอม

ร่วมแสดงความยินดี5ปีบ้านมหาดอทคอมร่วมแสดงความยินดี5ปีบ้านมหาดอทคอมร่วมแสดงความยินดี5ปีบ้านมหาดอทคอมร่วมแสดงความยินดี5ปีบ้านมหาดอทคอม
    ขอแสดงความยินดีที่บ้านมหาได้เข้าสู่ปีที่5นะคะ
    และขอเป็นกำลังใจแด่ อ้ายบ่าวคนเดิมที่ทำให้เราพี่น้องทุกคนได้มาพบปะเจอกันค่ะ
    ..........อยากบอกว่ารักบ้านมหาค่ะ..........

บ้านมหาเป็นดั่งแสงเทียนแห่งชีวิต

บ้านมหาเป็นดั่งแสงเทียนแห่งชีวิต
    สุขสันต์วันครบรอบ5ปีบ้านมหา กับการเป็นผู้ให้ตลอดมา
    อยากบอกว่าขอบคุณค่ะที่ให้ความอบอุ่นตลอดมาที่ได้รู้จักบ้านมหา
    มีแรงต่อสู้ มีแรงก้าวตามความฝัน ได้เรียนรู้มากมาย
    ให้ได้พบกับมิตรภาพไร้พรมแดน และรู้จักการแบ่งปันเรื่องราวต่างๆ
    หลังจากมาแอบเกาะริมรั้วตั้งแต่ก่อนที่จะมีงานพาแลง1เกิดขึ้น
    ขอให้บ้านมหาอยู่คู่พี่น้องบ้านเฮาไปนานเท่านานเด้อจ้า
    และที่ลืมบ่ได้ขอบคุณค่ะ เว็บมาสเตอร์ ทีมงานและผู้ให้การสนับสนุนทุกท่านเด้อจ้า
    บ้านมหาเป็นดั่งแสงเทียนแห่งชีวิต รักเธอมากมายบ้านมหา บ้านมหาเป็นดั่งแสงเทียนแห่งชีวิต
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อย
    บล็อก
    21

บ้านมหาดอตคอม จงเจริญ

บ้านมหาดอตคอม มั่นยืน เป็นขวัญใจของไทยอิสาณและพี่น้องคนไทยทุกคนเด้อครับ
    บ้านมหาดอตคอม จงเจริญ
    hbd:c06:

Tags for this Thread