หัวข้อ: ร่วมแสดงความยินดี5ปีบ้านมหาดอทคอม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจอบบ้อน

hbd:hbd:hbd:hbd:hbd:hbd:

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4

ขอบร่วมยินดีกับครบรอบ 5 ปีบ้านมหาคะ

ขอให้กำลังใจกับทีมงานและเว๊ปมาสเตอร์นะคะ

บ้านที่อบอุ่น มากด้วยน้ำใจ รักษาคุณภาพนี้ไว้นะคะ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บุรุษไร้ใจ
    ดีใจหลายนำครับกับความสำเร็จขอให้ยืนอยู่ต่อไป และชื่อเสียงกระจอนกระจ่ายไปทั่วประเทศ ทัวโลก ผมถือว่าโชคดีอีหลีที่เข่ามาทันร่วมฉลอง
    ครบรอบ 5 ปี เอ้าไชโย ไชโย ไซโย

ขอบคุณครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนูป่าน

อายหน้าแดง HAPPY BIRTHDAY BAANMAHA.

hbd: hbd: hbd: hbd: hbd: hbd: hbd: hbd: hbd: hbd: hbd: hbd: hbd:

ขอขอบคุณทีมงานเว็ปมาสเตอร์ ดีเจ และพี่น้องทุก ๆท่านจ้า....
    ก็ขอให้บ้านมหาอยู่กะพี่น้องไปดน ๆ จ้า เจริญขึ้นเรื่อย ๆ มีผู้สนับสนุนหลายกว่าเก่า
    สุดท้ายขอให้พี่น้องฮักแพงกันเด้อจ้า....

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ Shadow007
    ขอบคุณบ้านหลังนี้ที่หั้ยที่พักใจ
    ขอบคุณอ้ายบ่าวคนเดิมและทีมงานที่ทำเว็ปดีๆขึ้นมา
    ขอบคุณเพื่อน พี่ น้อง ทุกท่านที่มีคำพูดดีๆคอยให้คำปรึกษาและร่วมพูดคุย
    ขอให้บ้านมหาอยู่คู่กับพี่น้องชาวอิสานตลอดไป
    ขอบคุณจากใจจ้า รักบ้านมหา รักพี่น้องทุกคนเลยจ้า

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    ขอขอบพระคุณท่าน วอ.มอ.ตอ.และทีมงานทุกท่านนะครับ
    ขอร่วมแสดงความยินดีในโอกาสที่ครบรอบ 5 ปี...บ้านมหาดอทคอม.

เจริญทัดเทียมเท่า
    สืบสานเหล่ามูลมัง
    รวมพลังสร้างสรรค์
    ฮักแพงกันเด้อพี่น้อง

hbd:hbd:hbd:hbd:hbd:

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ อ้ายเขียว
    หากสยามยังอยู่ ยั้งยืนยง บ้านมหาก็คง....อยู่ตลอดไป........

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    วันนี้ก็ 4 ปี กับ 4 วันแล้วน้อบ้านมหา

แบกความรักมาฝากจ้า

บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ farung6999
    น่ารักจังเลยเพิ่งเคยรู้ว่าความน่ารักของบ้านมหาน่ารักน่าชมเชยมากเลยนะคะ ถึงฟ้ารุ่งจะเป็นเด็กใต้นะแต่ก็ชอบเพื่อน ๆ บ้านมหามากเลยนะคะ น่ารักมาก ๆ ฟ้ารุ่งบอกให้เพื่อนที่อยู่ชุมพรลองเข้ามาเล่นตั้งหลายคนนะคะ เพราะมีความบันเทิงหลายรูปแบบมากเลยคะ หวังเป็นอย่างยิ่งนะคะว่าบ้านมหาคงจะต้อนรับเด็กชุมพรนะคะ ขอบคุณคะ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อย
    บล็อก
    21
    ยินดีต้อนรับฟ้ารุ่งเด็กชุมพรครับ มาเป็นสมาชิกบ้านมหานำกัน บ้านมหาดอตคอม มีสมาชิกอยู่ทั่วโลก บ่อได้แบ่งภาคแบ่งภาษาถือเป็นบ้านหลังใหญ่แบ่งปันความเป็นเพื่อนเป็นพี่เป็นน้องแต่กะส่วนมากเป็นไทยอิสานน้อครับกะเลยสื่อสารกันแบบไทยอิสานแต่กะยังคงไว้ซึ่งภาษากลางที่เข้าใจกัน ทุกคนถือเป็นญาติพี่น้องครับ มีหยังกะมาแบ่งปันกันในด้านความรู้ ความคิดเห็น ความในใจที่อยากระบายให้ออกจากตัวเราให้หมู่พวกได้รับรู้ หรือบางทีมีปัญหาที่แก้ยังบ่อตก กะมาโพสต์ข้อความถามท่านผู้รู้ที่นี่กะยังได้ครับ ยินดีต้อนรับเด้อครับ เป็นกันเองครับ
    :welcome3

Tags for this Thread