หัวข้อ: ร่วมอวยพรงานแต่งมิสบ้านมหา2009

มิสบ้านมหา 2010
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ เขมราฐ
    กลางท่งเมืองเขมฯ
    กรี๊ดดด มิสรุ่นพี่สละโสดแล้ว ยินดีนำค่ะ มีความสุขมาก ๆ นะคะ พี่หมู

ขอให้น้องหมูหวานและคุณซะมีมีความสุขจ้า
    รักกันจนถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชร
    มีลูกเต็มบ้าน มีหลานเต็มเมือง
    LET IT BE...

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเคน
    อุบลฯ เมืองดอกบัวงาม
    ขอให่น้องหมูหวานและว่าที่เจ้าบ่าว จงมีความสุขความเจริญๆ รักกันนิรันดร ถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชรเด้อ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

อ้ายนิตขอแสดงความยินดี และดีใจนำครับน้องนุช
    ในที่สุดก็มาถึงวันทีรอคอย วันแห่งการเริ่มต้นที่แท้จริงของชีวิตคู่
    ขอให้รักกันนิรันดร ขอให้มีความสุข ความเจริญรุ่งเรือง ร่ำรวย ร่ำรวย
    ขอให้มีลูกมีหลานที่ว่านอน สอนง่ายครับ

จักอ้ายสิอวยพรจั่งใด๋จั่งสิหมด เอาเป็นว่าพรใดที่ว่าเลิศ พรใดที่ว่าดี พรใดที่ประเสริฐ
    ก็ขอให้เกิดกับคู่เจ้าบ่าวเจ้าสาวคู่นี้เด้อครับ

...อ้ายนิต
    27/4/2553

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คนบ้านบ้าน
    ขอให่น้องหมูหวานและจ้าบ่าว จงมีความสุขความเจริญๆ สุข สดชื่น สมหวังทุกอย่างตลอดกาลและตลอดไปเด้อ

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    เป็นตาดีจัยนำแท้น้อจ้า ผะได๋ได้แต่งแมะ 55555 ดีจัยนำเด้อจ้า
    ขอให้มีแต่ความสุข ความเจริญ ชีวิต จ้า

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ติดคุมสอบที่ ม.ราม 2 ขอให้น้องหมูหวานจงมีความสุขและครองรักกันยืนนานครับ อยากให้มีการจัดงานฉลองมงคลสมรสที่กรุงเทพฯ ครับ หรือหากไม่มี

ทางทีมงานบ้านมหาคุ้มสามเสนจะจัดงานเลี้ยงที่กรุงเทพฯ ให้ครับ เนื่องจากหลายคนติดภารกิจ
    คาดว่าสถานที่น่าจะเป็นครัวเมรี หรือบ้านไม้งามครับ จะประสานทางกำนัน อบต. ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน
    หัวหน้าคุ้ม ผู้จัดการปั้มน้ำมัน ฝ่ายทวงหนี้ ฝ่ายส่งเอกสาร ฝ่ายสินเชื่อ ธกส. แผนกจัดส่งคนงานไปต่างประเทศ และแม่ครัวอีกทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 27-04-2010 at 09:11.

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    ขอบคุณพี่น้อง เอื่อยๆ อ้ายๆทุกคนที่มาร่วมอวยพรให้ น้องหมู จ้า ขออภัยอ้ายๆเอื่อยๆที่บ่ได้แจกการ์ดให้ ด้วยตนเองเด้อจ้า พี่น้องที่อยู่ใกล้สถานที่ที่น้องหมูจัดงาน(พี่น้องไทยบุรีรัมย์หรือใกล้เคียง)กะเชิญเลยเด้อจ้า เอื่อยๆอ้ายๆ ที่อยุ่ทางไกลอาจไปบ่ได้ มาอวยพรให้ น้องหมูก็ดีใจแล้วจ้า ขอบคุณอ้ายๆเด้อจ้า :l-:l-
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ อ้ายเขียว
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ขอให้ครองรักกันตลอดไปเด้อ...

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ aew_manu
    เจ้าบ่าวจะแมนตาแหลมเนาะ มีเจ้าสาวเป็นฮอด มิสบ้านมหา บ่ธรรมดาแด๊นิ ... มีความสุขหลายๆเด้อจ้า อวยพรล่วงหน้า

Tags for this Thread