หัวข้อ: ร่วมอวยพรงานแต่งมิสบ้านมหา2009

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

ขอให้อยู่ดีกินดี ขอให้มีปัญญาเฉียบแหลม ขอให้มีลูกมีหลานเร็ว ขอให้มังมีเป็นเจ้าคนนายคน ขอให้อยู่กันจนถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชร เด้อจ้า น้องหมูหวาน พี่จอยดีใจนำจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    ครองรักกัน จนไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชร มีลูกเต็มบ้าน มีหลานเต็มเมือง เด้อ ขับ

ขอให้มีความสุขในชีวิตคู่ เด้อ ขับ

แสดงความยินดีด้วย...

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    ขอแสดงความยินดีกับน้องหมูหวานด้วยนะจ๊ะ ขอให้มีความสุขหลายๆเด้อ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ยินดีนำค่ะ มีความสูขสมหวังในชีวิตคู่นะคะ
    ....ชีวิตคู่สอนให้เราได้รู้ว่า
    ใช่เพียงตาจ้องตาก็หาไม่
    แต่คือทางที่ทั้งสองต่างก้าวไป
    สู่จุดหมายปลายทาง..อย่างเดียวกัน..
    .

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ สาวเมืองกะสิน
    เป็นข่าวดีหลังปีใหม่ไทยน้อค่ะ ดีใจนำหลายๆๆที่เจอคนที่ใช่แล้วน้องหมูหวาน
    ขอให้มีความสุขในชีวิตคู่ตลอดไปจ้า มีหลานให้บ้านมหาได้อุ้มไวไวเน๊าะ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ขอแสดงความยินดีกับน้องหมูหวานนำจ้า พี่ปุ้ยก็ดีใจนำนึกว่าจิขึ้นคานอยู่บ้านมหาซะแล้ว คึ คึ
    ขอให้รักกันจนแก่จนเฒ่า มีลูกก็ขอให้ฉลาดหลักแหลมเป็นเจ้าคนนายคนเด้อจ้า
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    ขอแสดงความยินดีกับเจ้าบ่าวสาวด้วยนะครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ อิ่มอัมพร
    ดีใจด้วยค่ะ ว่าที่เจ้าสาวคนใหม่
    ว่าแต่ มีเพื่อนเจ้าสาวหรือยังค่ะ
    5555555

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ สาวธาตุเชิงชุม
    ขอให้มีความสุขตลอดไปในการครองชีวิตการสมรสจ้า ฟ้าวเอาน้องเด้อ อิอิ:l-

ขอเธอทั้งสองอยู่ครองสมาน

ดุจดั่งสายธารสะอาดสดใส

สายน้ำมิแยกแตกกันฉันใด

ขอสองดวงใจดุจสายธารเทอญ

ขอให้มีความสุขหลายๆเด้อคับ..ให้มีลูกเติมบ้าน หลานเต็มเมือง

Tags for this Thread