หัวข้อ: รายชื่อผู้สมัครสอบภาคความรู้ความสามารถทั่วไปของ ก.พ. ประจำปี 2555

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

รายชื่อผู้สมัครสอบภาคความรู้ความสามารถทั่วไปของ ก.พ. ประจำปี 2555

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pui.lab; 29-07-2012 at 00:14.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    โอ้...เป็นข่าวสารที่น่าสนใจมากเลยครับ ที่ทำงานเห็นจะไปสอบกันเยอะเลย เอาเป็นว่าขอเป็นกำลังใจให้สำหรับคนที่จะสอบน่ะครับ มีทุกวันนี้ได้ก็เพราะ กพ. นี่แหละ ครับ สำหรับคนที่ยังไม่ผ่าน ภาค ก.ของ กพ. ถ้ามีเวลาก็ไปสมัครไว้นะครับ ใบรับรองภาค ก ของ กพ.ใช้ได้ตลอด สักวันนึง ต้องเป็นของเรา ครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ boyse
    ผ่านแล้วครับกพ.ระดับ3
    สอบครั้งที่แล้วครั้งเดียวจอด

ติดแล่วกะติดทั้งก-ข-ค ระดับสามคือกันแล่ว เค้าสิเอิ้นบ่บุนี่ บ่แม่นสิรอจนหมดเวลาซะละมั้งข่อย เซ้งเด้สอบติดกะต้องรอนี่แมะ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม
    หลายๆคนที่เรียนจบแค่ ม ปลาย สิสอบได้บ่ครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวพันธ์คนเดิม
    สนใจอยู่ครับ ว่าสิไปสมัครอยุ่

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม
    ช่างภาพอิสระ
    สัญลักษณ์ของ ดอกมันปลา
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆๆเด้อจ้า นำหาข้อมูลมาแต่โดนแล้วจ้าว่ากะเจ้าสิเปิดสอบตอนได๋จ้า
    น้องหล่ากะว่าสิไปสอบอยู่ หลังจากที่ปีที่แล้วพลาดบ่ได้ไปสอบจ้า ปีนี้เลยสิเอาใหม่จ้า

สอบสองครั้งเเล้วยังบ่อผ่านเลยภาค ก. ยากครับพื้อนฐานไม่ค่อยเเน่นไม่รู้ว่าชาตินี้จะสอบใด้หรือเปล่า อิอิ

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    สิลองไปสอบอีกจักเทื่อดู้ เคยได้เฮ้ดกะเขามาแล้ว จั๊กผีห่าโตได๋ดลใจให้ลาออก อีพ่ออีแม่ให่นำวะซั่น

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ พ่อบักเบนซ์
    บ้านหนองทุ่ม เมืองพล ขอนแก่น ...City
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ อาวอ้วนเมืองยศ
    สิลองไปสอบอีกจักเทื่อดู้ เคยได้เฮ้ดกะเขามาแล้ว จั๊กผีห่าโตได๋ดลใจให้ลาออก อีพ่ออีแม่ให่นำวะซั่น

เอาใหม่ครับสู้ๆๆ .... :l-:l-:l-
    ไปสอบวัดความรู้กะของนำหมู่กะน้า อิอิ

Tags for this Thread