หัวข้อ: โปรแกรม ทำให้ office 2003 อ่าน 2007 ได้

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ เวีย เหวยๆ

โปรแกรม ทำให้ office 2003 อ่าน 2007 ได้

สำหรับใครที่ใช้โปรแกรม office 2003 อยู่ ติดปัญหาเรื่องการอ่าน file เวอร์ชั่นที่สูงกว่า
    ไม่ได้ ไม่อยากเสียเวลาในการหา โปรแกรมมาลงใหม่ ใช้ตัวนี้เลยครับ ปัญหาของคุณ
    จะหมดไป ง่ายมากครับ ดาวน์โหลดโปรแกรมตามลิ้งค์ด้านล่าง แล้วแตกไฟล์ ติดตั้งเสร็จ
    แล้ว รีสตาร์ทเครื่อง แล้วเปิด file ที่เป็นเวอร์ชั่น 2007 ได้เลยครับ

ดาวน์โหลด

ขอให้มีความสุขในการทำงานนะครับ :l-:l-:l-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เวีย เหวยๆ; 11-05-2010 at 21:32.

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ขอบคุณสิ่งดี ๆ มีสาระความรู้ครับ แก้ลิงค์ดาวน์โหลดใหม่แหน่ครับ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    ขอบคุณครับ ดาวน์โหลดมาแล้วครับ

Microsoft Office Compatibility Pack สำหรับรูปแบบแฟ้ม Word, Excel และ PowerPoint 2007

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ หมอลำพัน
    Payatai Bangkok Thailand
    เจ๋งครับ ....................เยี่ยม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กะแยงนา
    บล็อก
    2
    :*- ขอบคุณค่ะ หน่วยงานอื่นส่งเมลล์ เป็นเวอร์ 2007 มายามได๋ ตายเบิ่ดฝ่ายเลยจ้า 555