หัวข้อ: ...ใช่ว่าไม่สำคัญ...

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ขวัญใจบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ สาวมุก

...ใช่ว่าไม่สำคัญ...

คนเราเกิดมาก็เหมือนกัน.....ต่างมีฝันที่ใฝ่ใจมุ่งหวัง
    แต่ที่ต่างคือใจใครมีพลัง.....ยามผิดพลั้งใครจะท้อใครจะทน
    ระหว่างทางชีวิตอาจผิดพลาด.....คลื่นชีวิตพัดพาให้สับสน
    คนที่รอดคือคนที่อดทน.....คนอับจนคือคนที่แพ้ใจ
    เมื่อชีวิตหนึ่งนี้เป็นของเรา.....จงเลือกเอาว่าจะก้าวไปทางไหน
    ตั้งความหวังฝันเอาไว้แล้วตามไป.....มุ่งมั่นสร้างฝันใฝ่ให้เป็นจริง

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    ถูกต้องแล้วครับ
    อ่านแล้วก็ได้กำลังใจเนาะ ก้าวเดินต่อไปครับ ชีวิตไม่สิ้นหวัง

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    ทุกอย่างสำคัญเบิ๊ดครับผมบ่ว่าสิเป็นสิ่งเล็กๆน้อยๆ เงิน100 บาทขาด 1 สตางค์กะบ่ครบ100 ครับผม
    เห็นบ่ครับ แค่ 1 สตางค์กะมีค่าครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ญา ทิวาราช
    บล็อก
    17

บ้านมหาโพสต์ ขอแจมนำแนครับผม

ตราบใดทะเลยังมีคลื่น....อย่าหวังความราบรื่นบนเส้นทางแห่งชีวิต
    ฝันแล้วต้องไป...ใฝ่แล้วต้องหา...ฝันที่ใฝ่จึงไม่ไกลเกินคว้า
    ถ้าหันมาตั้งหน้าพยายาม...จะตกอับดับค่า.. อย่าท้อแท้
    จะอ่อนแอเหนื่อยล้า..อย่าสิ้นหวัง..แม้วันนี้ ...แรงถอยด้อยกำลัง
    ชีวิตยังคงอยู่ ..สู้ต่อไป...ลิขิตฟ้า...หรือจะสู้มานะคนนั่นแล

ขอแจมนำแนครับผมขอแจมนำแนครับผมขอแจมนำแนครับผม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ อ้ายเขียว
    ชีวิตยังไม่สิน..ก็ต้องดิ้นให้ถึงที่สุดเนาะคนเรา...สู้..สู้..