หัวข้อ: ถึงผู้ดูแลเวปค่ะ

nomwan23
    Guest

ถึงผู้ดูแลเวปค่ะ

อยากฮู้ว่า..ทำมัยชื่อ nomwan23 ต้องขึ้นทุกครั้งทั่งๆที่ยังบ่ได้ login ค่ะ แก้ไขตรงไหนบอกที่ค่ะ+++++ที่ตรง เมนูสมาชิก มันสวัสดีตลอดเลยค๊ะ+++
    บอกตรงแก้ไขด้วยนะค่ะ+++พึ่งเข้ามาใหม่เล่นบ่ทันเป็นนะค่ะ
    ถึงผู้ดูแลเวปค่ะ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ มั่วหน่าฮ่าน

Re: ถึงผู้ดูแลเวปค่ะ

ตอนที่จะหยุดเล่น หรือออกจากเวป ให้ออกจากระบบด้วย แค่นี้แหล่ะ (บ่อแมนผู้ดูแลเวป..แต่...เจือก)
    ไม่เข้าถ้ำมอง เหตุไฉนจะได้มอง...http://img198.google.co.th/img198/6016/iinjiisjiisj.gif

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

ระบบตรวจสอบจากคุ้กกี้(บ่แม่นขนม) กรณีบ่อยากแสดงโต กะให้ออกจากระบบทุกครั้ง

แต่อยากให้เปรียบเทียบระหว่างไม่ล้อกอิน(ไม่แสดงตัว) และกำลังใช้งานอยู่ สถานะไหนโหลดเว็บเร็วกว่ากัน

ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ปลัดโตคนเดิม

ถึง บ่าวมหา ผู้ดูแลเวบ
    อันๆๆบ่าวมหานิ บวชเป็นพระอยู่ หรือว่า สึกแล้วครับ :)
    มักเวบนี้คักหลายครับ
    ผมแนะนำตามเวบต่างๆที่ผมเข้าไปนำ
    แม้แต่ผมเล่นเกมส์ออนไลน์ผมกะเขียนบอกเขาตลอด
    8) :D 8)

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

ขอบบุญขอบคุณหลายๆ ท่านปลัด ....ตอนนิกะเว็บมาสเตอร์บ้านมหา เต็มโต
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา

ข้อยเปน ประจํา ล๊อคเอ้าแล้ว ยังเหนชื่อโตเองอยู ในบ้านมหา จั่กเฮ๊ดแนวได มันกะหายไปเอง

P.S บ่แม่นเผิ่นศึกออกจากพระแล่วบ้อ มันสิแมนแนวบ่ พระมาเล่นคอมนิ อิๆ

ตอนนิกะเว็บมาสเตอร์บ้านมหา เต็มโต
    แล้วเต็มใจนำบ่อจ้า Re: ถึงผู้ดูแลเวปค่ะ Re: ถึงผู้ดูแลเวปค่ะ Re: ถึงผู้ดูแลเวปค่ะ Re: ถึงผู้ดูแลเวปค่ะ
    หัวใจอยู่กลับความเหงาและเสียงเพลง   สาวน้ำพอง สะเอื้อน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ปลัดโตคนเดิม

Re: ถึงผู้ดูแลเวปค่ะ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ♪สาวบ้านนา♪

P.S บ่แม่นเผิ่นศึกออกจากพระแล่วบ้อ มันสิแมนแนวบ่ พระมาเล่นคอมนิ อิๆ
    พระกะเล่นคอมฯได้ครับ ไม่ได้ทำความเสียหายไม่ได้ทำในสิ่งที่เรื่องเสียหาย เล่นได้สบาย ใช้ในทางทีถูกที่ควร แต่ถ้าทำไม่ดีค่อยว่ากันอีกทีนึง
    คนเราทุกคนแหล่ะครับต้องมีจรรยาบรรณในการใช้คอมฯ พระก็ต้องรู้ตัวเองว่าอยู่ในฐานะอะไร
    พระเล่นคอมฯได้ครับ อย่างเช่นพระเรียนหนังสือ ปริญษตรี โท เอก ต้องทำรายงาน
    การทำงานของพระก็จำเป็นต้องใช้ความทันสมัยของไอทีนะครับ
    ต้องเปิดกว้างอย่ามองในทางเดียวนะครับ
    ผมไม่ได้พูดด้วยความโมโหนะครับ ผมบอกไปเพื่อจะให้ทุกคนมองอะไรได้หลายทาง
    :) 8) :)

ลูกศิษย์ก้นกุฏิพระ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

ป้าด//บ่าวเซียงน้อยสิบ่อเป็นเณรติสั้น คริๆๆๆๆ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

ดูแถบน้ำเงินบรรทัดบนคะ จะเห็นคำว่าออกจากระบบ คลิ๊กออกจากระบบก็แก้ได้แล้ว
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1: