หัวข้อ: คำแนะนำการติดต่อราชการหน่วยงานสัสดีอำเภอ/สัสดีเขต

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวหาร

คำแนะนำการติดต่อราชการหน่วยงานสัสดีอำเภอ/สัสดีเขต

คำแนะนำการติดต่อราชการหน่วยงานสัสดีอำเภอ/สัสดีเขต
    ต่อครับ
    เพิ่มเติม/แก้ไข
    แผนกสัสดีจังหวัด เป็น สำนักงานสัสดีจังหวัด
    หลักฐานที่นำไปแสดงในวันตรวจเลือก ฯ ข้อ 1 ใบสำคัญ (แบบ สด.9) ครับ
    * พี่น้องบ้านมหาถ้ามีหยั่งสงสัยกะปรึกษาได่ยินดีครับ หรือ
    ที่ จ่าเพลิง (ผู้กองเพลิง) กะได้ครับ
    ข้อมูล : กองการสัสดีหน่วยบัญบัญชาการรักษาดินแดนครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวหาร; 11-05-2010 at 14:21.

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    เป็นการติดต่อราชกานที่ควรจะรู้น้อครับพี่น้องบ้านเฮาผู้เฒ่าทางบ้านลังเทื่อไปติดต่อราชการกะบ้อรู้ว่าซิเอาอิหยางไปเเน่น้อครับเป็นข้อมูลที่ดีครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ เมษา
    ดีจ้าๆ มีความรู้ดี แต่ศิษย์พี่มีปัญหาแหม สิเฮ็ดจังไดหือ..?!?

คือว่า..บัตรประชาชนของศิษย์พี่หน่ะรูปบ่องามคัก(กล้องมันหลอก) ผุฮ่ายเกินโตจริงโพด

สงสัยกล้องเผิ่นสิราคาถูกเนาะ ถ่ายรูปเลยบ่องาม(อิอิ) อั่น..ศิษย์พี่อยากไปเฮ็ดใหม่แหม

แต่ว่า บัตรยังบ่อเหมิดอายุดอก เหลือตั้ง 3 ปีผุ่น สิเฮ็ดจังไดดีหล่ะบาดหนี่

อั่น..ศิษย์น้องพอสิฮู่บ่อว่าศิษย์พี่ควรสิเฮ็ดจังได๋ดีถึงสิได้บัตรใหม่แหม :l-

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    ขอบคุณนะคะสำหรับข้อมูลการติดต่อหน่วยงานที่เกี่ยวกับสัสดีอำเภอและเขต

เป็นข้อมูลที่ดีมากๆๆ ค่ะ

อิสระ เสรี เสมอภาค