หัวข้อ: ร่วมกันส่งเเรงใจ

Banned

ร่วมกันส่งเเรงใจ

ทุกคนครับอยากให้ช่วยกันส่งเเรงใจไปให้ดีเจบุษบาหรือน้องสวบด้วยนะครับเพราะตอนนี้อยู่ในอาการโคม่าครับไม่มีสติหรือปฏิกิริยาสนองตอบเลยครับผมเป็นพี่ชายที่เขานับถือครับรู้เรื่องทุกๆอย่างที่เขามีเเละนี่ก็อีกอย่างที่น้องเขาสอนผมให้มาเล่นเเละก็ให้รหัสเเก่ผมในวันที่4เมษายนบ้านมหาเเต่ผมพึ่งมาในวันนี้เพราะจะมาบอกว่าน้องจันทร์ตอนนี้อยู่ในห้องผู้ป่วยฉุกเฉินเเละได้ย้ายเข้าไปในห้องไอซียูเป็นที่เรียบร้อยครับผมจึงมาเเจ้งให้ทราบทุกๆคนให้รู้กันเเละช่วยกันภาวนาให้เธอหายเป็นปกติด้วยนะครับ

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย
    ...ขอให้คุณพระคุ้มครองครับ..ให้หายเป็นปกติเร็วๆ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ข้าวเหนียวกะหมูปิ้ง
    ขอให้คุณพระคุ้มครองน้องสวบให้หายเป็นปกติเร็วๆๆนะคะ
    พอได้อ่านกระทู้แล้วกะรู้สึกใจหาย
    ขอส่งกำลังใจไปให้และกะขอส่งใจไปเยี่ยมแทนเด้อจ้า
    หายเร็วๆๆๆ จ้า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวโจ้
    มาเยี่ยมเยือนให้กำลังใจเดอน้องสวบ บ่อมีไผบอกบ่ฮู้เดว่าบ่อสบายเห็นหายไปนาน ขอส่งแรงใจไปให่หายเร็วเดอ น้องสาว แต่ก่อนแวะมาเยี่ยมเยือนเห็นหน้า ถึงผมจะเข้ามาใหม่แต่น้องก็แวะเยี่ยมเยือนบ่อยครับ ขอให้หาย คุณพระคุ้มครองเดอ....

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    ขอส่งแรงใจไปให้น้องสวบคนสวย ขอให้หายป่วยโดยเร็ว สัญญานะจ๊ะ ต้องกลับมาร้องเพลงให้พี่ฟัง พี่จะรอฟังจ้า.....

หายไวไวใครเขารอจ้อสนุก
    เธอมีทุกข์สนุกนั้นก็พลันเลื่อน
    ส่งยาดีผ่านถ้อยคำมาย้ำเตือน
    มอบให้น้องสวบ...หายป่วย..ช่วยเติมแรง.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    เข้าไปยามบ้าน มื้อนี้ เห็นข่าวประกาศแล้วตกใจ ครับ จั่งได๋กะขอเป็นกำลังแรงใจ ให้หายเร็ว ๆ นะครับ หายแล้วอย่าลืมแวะไปเล่นบ้านอีกเด้อ คับ ..

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    ขอให้หายเป็นปกติไวๆเด้อจ้า ขอเอาใจช่วยจ้า

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เอ๋า เป็นหยังครับ อยู่โรงพยาบาลใด๋ครับ มื่อนั่นยังเว่ากันดี ๆ อยู่เลยครับ

ผมอยากรู้รายละเอียดมากกว่านี้ เช่น อยู่โรงพยาบาลไหน ห้องอะไร

และสาเหตุครับ อย่างไรก็ตามขอให้หายเร็ว ๆ เด้อน้องสวบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 14-05-2010 at 08:32.

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    ขอไห่หายเร็วๆเด้อคับสาวสวบ สู่เด้ออ้ายขอเป็นแรงใจไห่ ส่งความห่วงใย ไห่สาวสวบหายไวๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ สาวพุเตย
    คุณพระคุณเจ้าคุ้มครองเอื้อยให้หายไว ๆ เด้อจ๊า...สาวพุเตยขอเป็นกำลังใจให้...จุ๊ฟ ๆ

Tags for this Thread