หัวข้อ: บรรเลงพิณมั่วๆๆๆ โดยพิณเทวะ

ศึกษาหาความรู้

พบปะพูดคุย บรรเลงพิณมั่วๆๆๆ โดยพิณเทวะ

ลิงค์ดาวโหลด ครับ >> http://dc195.google.co.th/img/2884124...58/preview.wma

แก้ให้แล้ว เด้อ ครับ หย่าวโลดครับ :1-:l-

[WMA]http://www.file2go.com/mrun.php?me=372s2[/WMA]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวเมืองขอนแก่น; 14-05-2010 at 08:48.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ วิกรรัตน์ แก้วดี
    ฝีมือบบรรเลงเองเลยเบาะครับ สุดยอด

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองขอนแก่น
    สุดยอดครับ นี่ขนาดมั่วเด้หนิ มวนครับผม :1-:1-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ boyse
    ม่วนยุครับสงสัยใช้พิณโปร่ง

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ pusenter
    คักเติบยุบ่มั่วดอกดีดเก่งกะเดี้ยกะด้อถ่อมโตอีหลี อ้ายอั่นนี่
    ........ขอบคุณ..........ขอบคุณ
    ......ขอบคุณ................ขอบคุณ
    ....ขอบคุณ.....................ขอบคุณ
    ...ขอบคุณ.......................ขอบคุณ
    ..ขอบคุณ.........................ขอบคุณ......ขอบคุณ....ขอบคุณ
    .ขอบคุณ..........................ขอบคุณ....ขอบคุณ....ขอบคุณ
    ..ขอบคุณ..........................ขอบคุณ........................ขอบคุณ
    ...ขอบคุณ..........................ขอบคุณ...................ขอบคุณ
    ....ขอบคุณ.................................................. ขอบคุณ
    ......ขอบคุณ..............................................ขอบคุณ
    ..........ขอบคุณ....................................ขอบคุณ
    .............ขอบคุณ............................ขอบคุณ
    .................ขอบคุณ.....................ขอบคุณ
    ...................ขอบคุณ..............ขอบคุณ
    .......................ขอบคุณ..........ขอบคุณ
    ........................ขอบคุณ…....ขอบคุณ
    .............................ขอบคุณ

idevilx
    Guest
    ม่วนคักๆ เด้อ สอนแน่ครับอาารย์