หัวข้อ: ไวน์ขาว 2 ขวด

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4

พบปะพูดคุย ไวน์ขาว 2 ขวด

ช่วย นิ กันแก้ปัญหาเชาหน่อยคะ
    รางวัลไวน์ขาว 2 ขวด

รถอะไรเอ่ย หน้าเป็นห่วง
    1.บี เอ็ม
    2.เมอซิเดส
    3.ออดิ
    4.เปอร์โย

(ปัญหาเชานะ... อย่าคิดมากซิ.....ei ei ei ei)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ผมกะเห็นแต่รถออดี้นั่นล่ะ หน้ามันมี4ห่วงครับ...

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ bnserver
    ขอตอบ ครับ ตอบข้อที่ 3 ครับ ออดี้ ฮ่าๆๆๆ....ไปเบิ่งแล้ว เป็นห่วงจริงๆ ครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คนชนบท

คนบ้านนอก

วาสิตอบยุครับ เบิง รางวัลแล้ว กินบ่เป็น ขอเปลี่ยน รางวัลเป็นเหล่า สองซาวไ ด่ บ่ครับ 5555555555

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนตระการ...
    ผมกะเห็นแต่รถออดี้นั่นล่ะ หน้ามันมี4ห่วงครับ...
    บ่าวเอ๋ นี้เข้ามาก่อนเลยกระทู้นี้ พี่นิ สงสัยจัง ตามไวน์ขาว 2 แงเลย อิอิอิ
    ทั่งสองหนุ่มที่ตามมาด้วย แต่ก็ขอบคุณจ้าที่เป็นห่วง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สะใภ้อิสาน; 17-05-2010 at 08:45.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ผมว่าน่าสิเป็น รดชาดของคาวมคิดถึง เป็นห่วงเธอจัง อิอิอิ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

เฉลยไวแท้ ว่าสิตอบอยู่แมะ ... ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าให้ตอบ จะตอบว่า รสน้ำพริกถ้วยเก่าจะจางหาย น่าเป็นห่วง ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    เขมรเยอรมันออกเสียง...เอาดี่...

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    รถที่มีคนเศร้านั่งอยู่ในรถ เป็นรถที่น่าเป็นห่วงครับ อิอิ

ขอตอบออดี้เหมือนกัน แต่ขอเปลี่ยนเป็นน้ำผลไม้ได้ไหมครับ หุหุ