หัวข้อ: เรียนผู้ดูแลบอร์ด กระทู้ตลก

ศิลปิน นักเขียน สัญลักษณ์ของ maanoy

เรียนผู้ดูแลบอร์ด กระทู้ตลก

เรียนท่านผู้ดูแลบอร์ดกระทู้ตลก
    ผมตั้งกระทู้ไว้ ...ไม่ได้เขียนเกี่ยวกับการเมืองสักนิด ไม่ทราบว่าลบกระทู้ผมด้วยประการใด กรุณาชี้แจง ด้วยเหตุผลที่ควรลบด้วย

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ใจเย็นๆ จ้าที่รักจ๋า ( ยกชายเสื้อขึ้นวีให้พร้อม 555+) .. เรืองอันได่ก๊อว่า ..แฮะๆ มันอาจสิเป็นกะทู้ที่ซ้ำ ของคนอื่น หรือ ต่างๆนาๆ ยกตังอย่างชื่อกะทู้ที่ถึกลบมาแน่จ้า ไก่บ่ได้ลบดอก เถื่อถามผุเพิ่นลบได้จ้า ...
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    บ่แน่ใจเด้อ(และกะบ่แม่นผุลบนำ) คึดว่า น่าสิเป็นเพราะซ้ำ บ่น้อ

http://http://www.baanmaha.com/commu...read20082.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sompoi; 24-05-2010 at 14:50.
    มองต่าง..อย่างปลง

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    ไม่แน่ใจว่าจะซ้ำกันหรือเปล่านะคะ

ถ้าแน่ใจว่าไม่ซ้ำ ก็นำเรื่องเดิมมาโพสต์ใหม่ ก็ได้

คาดวาต้นฉบับคงมีนะค่ะ ใจเย็นๆค่ะ ขอกันกินมากกว่านี้

(ทางนี้บ่ได้เป็นผู้ลบเด้อจ้า ขอบอก)

อิสระ เสรี เสมอภาค

Super Moderator สัญลักษณ์ของ หมูน้อย
    บล็อก
    17
    เอาน้ำเย็นๆๆมาเสริฟอาจารย์..ไม่รู้เรื่องนำเลย

แต่โดน..ขู่

"รัก" และ "กำลังใจ" ฉันมีไว้เพื่อแบ่งปัน

ศิลปิน นักเขียน สัญลักษณ์ของ maanoy
    ไก่น้อย สอยข่อยเด้อซั้นข่อยบ่อยอม ตั้งกระทู้ไว้ห้องตลกนี่แหละ ไผ๋มาลบกระทู้ข่อยแหม๋ หัวข้อ เบื่อการเมือง มีภาพสาวผู้งามนั่งหลับนั้นนะ ในกระทู้ก็บรรยายให้คนเข้ามาเห็นแล้วยิ้ม

เว๋ยเจ้า มาเอิ้นข่อยว่าที่รักพะนะ บ่อย้านเมียน้อยอ้ายซนบ้อ55555555555555

ตั้งไว้หลายมื้อแล้วเข้ามาบาดได๋ก็ได้ยิ้มบาดนั้น หว้าซ่างเป็นแท้เนาะ น้อยใจเด้
    โอ้ยบักแหล่ๆน้อยใจพะนะ

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    อ่อ ..จำได้แล้ว ที่แหล่ โอ๊ะที่รัก ฮ่าๆๆ .. ชื่อกะทู้เพิ่นล่อเป้าโพดดอก บ่เป็นหยังๆ โพสต์เพิ่งตะเฮ่ากะได้ดอก อิอิ

ปล...คั่นย้านมาสิเอิ่นเดวนิ 555+
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

กำลังค้นหายุ...บักผ้าลายๆนั้นแหละ จำได้อิอิ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    ฮ่าๆๆๆ เว่าไปเว่ามา คึ่นเป็นผุ่ใหญ่บ้านเล้าลบเองเด้ .. เหอๆๆๆ โตไผ๋โตมันเด้อ ..
    มองต่าง..อย่างปลง

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    การลบกระทู้ทุกครั้ง ผมมีเหตุผลในการลบครับ คือ

1. กระทู้ที่ก่อให้เกิดปัญหาตามมาไม่รู้จบ เช่น การแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับการเมือง, ศาสนา, เชื้อชาติ ฯลฯ
    2. กระทู้ที่โกหกหลอกลวง สร้างความสับสน
    3. กระทู้ที่ซ้ำกับกระทู้อื่น ผมจะอ้างลิ้งค์ที่เกี่ยวข้องให้ทราบว่าซ้ำกับใคร
    4. กระทู้ที่เข้าเงื่อนไขการรับบริจาค ไม่ควรมี
    5. กระทู้ลามกอนาจาร จนเกินพอดี
    6. กระทู้ที่สามัญชนทั่วไปเห็นว่าไม่เป็นการสมควร

การลบกระทู้ทุก ๆ ครั้งผมจะแจ้งใน PM ข้อความส่วนตัวทุกครั้งครับ
    และหากกระทู้ใด มีการตอบกระทู้ที่ไม่สร้างสรรค์และนำมาซึ่งความขัดแย้ง
    ผมก็จะลบเช่นเดียวกันครับ

ย้ำ...กระทู้ใดที่ผมลบผมจะแจ้งให้เจ้าของกระทู้ทราบทุกครั้งครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 24-05-2010 at 15:42.