หัวข้อ: ไปดูหนุ่มสาวมหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณีเขาทำอะไรกัน

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ ธีระปลัด
    บล็อก
    8

ไปดูหนุ่มสาวมหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณีเขาทำอะไรกัน

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=CrNduy4pPag&hl=en_US&fs

ตามลิ้งค์นี้ไปเลยครับ โอ๊ย บ่อยากสิเว้า [/FONT][/SIZE]ไปดูหนุ่มสาวมหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณีเขาทำอะไรกันไปดูหนุ่มสาวมหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณีเขาทำอะไรกันไปดูหนุ่มสาวมหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณีเขาทำอะไรกันไปดูหนุ่มสาวมหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณีเขาทำอะไรกันไปดูหนุ่มสาวมหาวิทยาลัยราชภัฏรำไพพรรณีเขาทำอะไรกัน
    :1-
    c06:
    :l-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pui.lab; 27-05-2010 at 11:51.

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    เป็ฯตาอิดฉาเลาน้อครับผมที่ได้เรียนกัน ผมไม่มีโอกาศแม้ตะจะได้มองรั้วมหาลัยเลยครับผม
    เพราะฐานะยากแค้นบ่มีเงินเรียนต่อ เห็นแล้วน้ำตาสิไหลครับผมอยากเรียนคือเผิ่นแต่กะเบิ๊ดโอกาศแล้วครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ปุ้ย
    ยะฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ชมพู เขียวสุ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เทิดไท้รำไพพรรณี นะจ้า สถาบันนี่หละจ้าน้องจบมาเด้อ้าย ธีระปลัด ขอบคุณที่เอามาให่เบิ่งเด้อจ้า คิดย้อนไปกะ คิดฮอดหมุ่น้อ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    กิจกรรมดีดีที่นักศึกษามีโครงการทำกัน จะทำต่อๆกันไป

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ปุ้ย
    ยะฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ชมพู เขียวสุ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เทิดไท้รำไพพรรณี นะจ้า สถาบันนี่หละจ้าน้องจบมาเด้อ้าย ธีระปลัด ขอบคุณที่เอามาให่เบิ่งเด้อจ้า คิดย้อนไปกะ คิดฮอดหมุ่น้อ
    บุ้ยยยย คิดฮอดผะบ่าวเก่ากะว่าโลดปุ้ย.........

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ ธีระปลัด
    บล็อก
    8
    คิดฮอดความหลังสมัยเรียนบ่ครับ 555 ตอนนี้รำไพๆ พัฒนาไปหลายเด้ครับ สวยงามน่าเทียว

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจอบบ้อน
    โชคดีเน๊าะที่ได่เรียน....ตั้งใจเรียนเด้อครับ
    ให้สมกับเงินพ่อแม่ที่ส่งให้เรียน
    บ่าวจอบบ้อนอยากเรียนกะบ่ได่เรียน
    ประสาหยังระดับมหาลัย...ระดับม.กะยังบ่มีเงินเรียนเลย
    เฮ้อ......คิดมาน้ำตากะสิใหล...หลูโตนเจ้าของ
    มีแต่หญ่างผ่าน..แต่บ่ได่เข้าเรียนนำเพิ่นจักเที่ย