หัวข้อ: รู้มั๊ย...ผมเป็นใคร

รู้มั๊ย...ผมเป็นใคร

นายพลเบ่งศักดิ์ ใครๆในกองพลก้อรู้ดีว่าท่านมีกิตติศัพท์เรื่องตัวเหม็น

จนเป็นที่กล่าวขานกันไปทั่ว

พลฯทหารบุญเหลือ เพิ่งเข้าเวรรับโทรศัพท์เป็นครั้งแรก

กริ๊งๆๆๆๆ ''ตอนนี้มีรถพร้อมใช้งานกี่คัน'' เสียงถามเข้มๆดงมาตามสาย

''7คัน ครับผม มีรถถัง 2 คัน รถจีเอ็มซี 1 คัน รถจักรยานยนต์ 3 คัน

และรถประจำตำแหน่งท่านนายพลเบ่งศักดิ์ ตัวเหม็น อีก 1 คันครับผม''พลฯทหารบุญเหลือตอบ

''แกรู้มั๊ย!ว่าฉันเปนใคร..?'' เสียงตามสายดังมาเข้มยิ่งกว่าเก่า

''ไม่ทราบครับผม''

''ฉัน นายพลเบ่งศักดิ์''

''......!!!!!!!''พลฯทหารบุญเหลือ ตกใจแทบสิ้นสติ พอตั้งสติได้จึงถามกลับไป

''แล้วท่านรู้มั๊ย..? ว่าผมเป็นใคร''

''ไม่รู้โว้ย'' เสียงปลายสายตอบมาด้วยความเดือดดาล

''..(ดีแล้วล่ะ ที่ท่านไม่รู้)..'' พลฯทหารบุญเหลือนึกในใจพร้อมกับวางหูโทรศัพท์

และวิ่งแนบหายไปในบัดดล.............
    :l-:l-

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ฮ่าๆๆๆๆ คาดว่าสิบ่ดนกะสิรู้จักดอก บักหล่าทหารน้อยสิไปลี้ไสน่อบาดนิ 555+

ขอบคุณที่เอดให้มีรอยยิ้มจ้า:l-

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    5555 ดีน้อเลาบ่ฮู้ซื่อคั่นฮู้ละขังลืมเลยเด้อครับผม55