หัวข้อ: "เอ๋ พจนา" ควักกระเป๋าทำเพลงเอง อัลบั้ม "ขอบคุณที่โทรมา"

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

ฟังเพลง Music Streaming "เอ๋ พจนา" ควักกระเป๋าทำเพลงเอง อัลบั้ม "ขอบคุณที่โทรมา"

"เอ๋ พจนา" ควักกระเป๋าทำเพลงเอง อัลบั้ม "ขอบคุณที่โทรมา"

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=NSv_K2snrv8&hl=en_US&fs

มีงานเพลงให้ฟังก่อน 5 งานเพลง ดังนี้

1. ขอบคุณที่โทรมา
    2. เด็กโหลด
    3. แม่หม้ายที่รัก
    4. เว้ากันบ่ได้
    5. อย่าลบเด้อเบอร์อ้าย

หายไปนานเหมือนกัน กลับมาคราวนี้กับหมอลำคนดัง "เอ๋ พจนา" ควักกระเป๋าทำเพลงเอง อัลบั้ม "ขอบคุณที่โทร.มา"
    งานเขียนจากปลายปากกาของ "อ.คำเกิ่ง ทองจันทร์" ชุดนี้ไม่มีวางแผงแต่อาศัยขายเอาตามหน้าเวที

ที่มา ทั่วแคว้นแดนลูกทุ่ง

สุริยง ยอแสง

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    ได้ข่าวว่าพระเอกมิวสิคชื่อ พงษ์ ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกก ฮ่าๆๆๆๆๆ ม่วนดีครับ เป็นแรงใจและแฟนคลับมาตลอดครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    บทเพลงเก่า ๆ ยังฟังอยู่ทุกวันเลยครับ เราหรือคือทางผ่าน

เป็นเพลงอมตะ ฟังทีไรไม่เคยเบื่อเลยครับ สู้ๆ คับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    เพลงม่วนอีหลีครับ ขอบคุณที่โทรมา แนวช้า ๆ เนิบ ๆ เนื้อหาซึ้งๆ แบบนี้ โดนเลยครับ เพิ่งได้ฟังครับที่ทำงาน บล๊อค ยูทูปหมด อิอิ ม่วน คับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    เพลงม่วนดีครับ มื้อได๋วางแผงน้อครับ สิไปหามาไว้ติดรถจักแผ่นซั่นดอก
    ม่วนดีครับเป็นกำลังใจให้อ้ายเอ๋ครับ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    อย่าลบเด้อเบอร์อ้าย c06:

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=y5ISafDwuOo&hl=en_US&fs

Tags for this Thread