หลังจากสมัครเข้ามาเป็นสมาชิก..น้องใหม่ของบ้านมหา...ก็มีเพื่อนผอง-น้องพี่ แวะเข้า

มาทักทาย..ให้กำลังใจ..ขอบคุณนะคะ..โดยเฉพาะน้อง แม็กกี้ ผู้ก่อการรัก...เป็นผู้ที่

ได้ชักชวน..ชี้แนะ..ให้ป้า..ได้มีโอกาส พูดคุยกะน้องๆ ห้องนี้ ค่ะ..ทั้งๆ ที่ จะเข้าหลัก

5..อีกไม่กี่วัน..หูตาก็ไม่ดี...และไม่ไฮเทค..พอ..ค่อยๆ เรียนรู้ไป..

เปิดเข้าดู..เพื่อนๆ น้องๆ ที่แวะเข้ามา..ป๊าดดดดดดดดดดด เพิ่งเห็น..และกดมั่วๆ

ไป..คนตระการ..โก๋ดง..หนุ่มเหงาคนไกล..ปั้ม อาภัพ..เด็กดื้อ..max...bnserver

ขอบคุณในมิตรภาพเด้อค่ะ....

น้องแวะมาทางโคราช..ก็แวะ..ทานข้าวนำกัน..พักผ่อน พักรถ ฟังเพลง ด้วย

ความยินดีค่ะ:l-