หัวข้อ: กางเกงในสีตก โถ X เอ๊ย

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

พบปะพูดคุย กางเกงในสีตก โถ X เอ๊ย

ผู้ชายคนหนึ่งชื่อ X เขาตื่นเช้ามาเข้าห้องน้ำแล้วสังเกตว่า ลูกอันทะของเขาสีน้ำเงิน เขาจึงไปหาหมอ
    หมอก็บอกว่ามันเป็นโรคชนิดหนึ่ง ถ้าไม่รีบตัดทิ้งมันจะลาม Xก็บอกว่าครับๆๆได้ครับ หมอก็ตัดออก
    Xกลับบ้านนอนตื่นเช้ามาเข้าห้องน้ำมองกระจกแล้วสังเกตุว่าลูกอันทะอีกข้างหนึ่งกลายเป็นสีน้ำเงินเขา
    จึงไปหาหมออีก หมอก็บอกว่ามันลาม ต้องรีบตัดทิ้งมันก่อนที่มันจะลามอีก Xก็บอกว่าครับๆๆได้ครับหมอก็ตัดออก
    Xกลับบ้านนอนตื่นเช้ามามองกระจกแล้วสังเกตว่า อวัยวะเพศชายทีเหลือกลายเป็นสีน้ำเงิน Xจึงไปหาหมออีก
    หมอก็บอกว่ามันลาม ต้องรีบตัดทิ้ง Xก็ถามหมอว่าแล้วผมจะฉี่ยังไงละ หมอก็บอกว่าไม่เป็นไร หมอจะต่อท่อพลาสติกให้
    Xก็บอกว่าครับๆๆได้ครับ หมอก็ตัดออกแล้วต่อท่อพลาสติกให้แล้ว Xก็กลับบ้านนอนตื่นเช้ามามองกระจกแล้วสังเกดอีกว่าท่อพลาสติกที่หมอให้กลายเป็นสีน้ำเงิน
    Xงงมากจึงกลับไปหาหมออีก หมอตกใจอย่างหนัก หมอเช็คอย่างละเอียดแล้วก็รู้ผลที่แท้จริง
    แล้วหมอก็บอก Xว่า ต้องเสียใจด้วยนะ กางเกงในคุณตกสี
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    5555 กางเกงในสีตกคือแท้น้อ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทิดจ่อย
    แสดงว่าลาวใส่กางเกงในโตเดียวสี่คืนซ้อน โดยบ่อได้ซัก 5555

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ GROOPPY
    ซื้อร้านได๋น้อ กางเกงในนิ สิบ่ย่างกายฮอดหน้าร้าน 5555 เคียดตะตัด ไข่แรกละ 5555

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    กางเกงในรุ่นนี้ ถ้าผู้หญิงใส่แล้วมีอาการแบบนี้หมอสิตัดหม่องได่หน่อก่อน อิอิอิ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวจีดส์
    หมอโรงบาลใด๋นอ...อึ๋ยบ่กล้าไปหาดอก เป็นตาย่านแท้น้อ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวหาร
    โอ๊ย เป็นตาเหลือโตนเราแท้ บ่ไดเป็นนำกางเกงในติ ขอบคุณหลายครับ ซ่างสรรหามาเนอะ...อิอิ