หัวข้อ: สถานีวิทยุออนไลน์บ้านมหา ดีเจต้นเสียว

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    โอ๊ยน้อ มีตะผู้สถานีโก้ๆแท้ ดีเจเต็มคืออายเอามาโชว์แท้ละ ฮ่าๆๆๆ
    สิไปยืมสถานีบ้านไผน้อมาลงนิแมะ ฮ่าๆๆ

แวะมายามสถานนีวิทยุของดีเจต้นเสียวค่ะ ....อิอิอิ

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจปอ บ้านมหา
    ท่านเต็มมมม เฮาคือบ่มีสถานีนำเผิ่น 55 สถานีน้ำตาบ่หือ รึสถานีจอดใจ อิอิ แบบบว่าอยุ่บ่เป็นหลักแหล่งเนาะท่าน ย้ายไปเรื่อยๆๆสถานี กะดาย 55555555555 ดีเจเสียวห้องส่งท่านหรูอิหลี
    เป็นทั้งห้องส่ง เเละห้องนอน มีห้องน้ำในโตบ่ท่าน อิอิ จ๊วดดดดดดดดดดดดดดดด

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA
    ป้าส น้องต้นเสียว เครื่องเสียงแมะ คักๆๆเลยเดนะ จั้งใด๋กะขอขอบใจเด้อสำหรับเสียงเพลงม่วนๆๆที่นำมาเปิดมามอบให้พี่น้องเฮาฟัง เดียวเจ๊กลับไปจะเลี้ยงของมึนเมานะ :l-

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    อ้างถึงท่านปอ
    ท่านเต็มมมม เฮาคือบ่มีสถานีนำเผิ่น 55 สถานีน้ำตาบ่หือ รึสถานีจอดใจ อิอิ แบบบว่าอยุ่บ่เป็นหลักแหล่งเนาะท่าน ย้ายไปเรื่อยๆๆสถานี กะดาย 55555555555

ฮ่าๆๆๆ ถูกต้องที่ซู๊ดดดดดดดแล้วครับท่านปอ
    จักว่าสิเอาสถานีทางใด๋มาลงนำเพิ่น ฮ่าๆๆ

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ peepoa007

พบปะพูดคุย

สถานีนั่นเวลาทำการ เป็นวันอาทิต ครับ ผมมีสถานีสำลอง อีกสถานีหนึ่งครับ
    ห้องนั่น อนาคตสิทำ สถานีวิยุชุมชนครับ
    เด่วมื้อหน้า สิเอาสถานีสำลอง มาไห้เบิ่ง ไต้ต้นหมาก จ๊วดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด:l-
    ขอบคุนครับ ที่ยาม เยื่ยมชม
    ห้องเจ้ปุ้ย สวยยยยยยยย

ท่องยุทธภพ สัญลักษณ์ของ ป้าอินเตอร์
    ตำหนักอิ๋นเจิ้น เกาะหมื่นลี้
    โอ้วววววว เห็นแล้วววววว ตัวที่ทำให้หัวใจป้าละลาย เพราะเหตุนี้นี่ เสียงเพิ่นถึงหล่อ ต่อ Accessories นี่เอง.....:l-

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ peepoa007

พบปะพูดคุย น้องใหม่ไต่ดาวกะมา เยื่ยมสถานี

น้องใหม่ไต่ดาวกะมา เยื่ยมสถานี
    น้องใหม่ไต่ดาวกะมา เยื่ยมสถานี
    ตอนนั่นมายาม สถานีก่อน้อย ทางเขื่องใน

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย
    เอ้า...แล้วไต๋เสียว เอ้ยต้นเสียวคือบ่ถ่ายนำเพิ่นแน๊
    อิอิ...สถานีเพิ่นไฮโซอีหลี ถ่าสถานีรักเดียวทาสีเสร็จก่อนเด้อ
    สิฉลอง คือกันเอ้ย...สิถ่ายภาพมาให้เบิ่งคือกัน
    ตอนนี้ ยังจัดใต้ฮ่มหมากทันยุ...อูยยยมดส้ม... อิอิ
    อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ โก๋ดง
    โอ้? อุปกรณ์เพียบถึงว่าเสียงสุดยอด ขอบคุณหลายที่เฮ้ดให้สมาชิกมีควมสุข