หัวข้อ: ช่วยแนะนำวิธีติดตั้ง smf ในเซพเวอร์จิงด้วยยครับ

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    rookiecom
    Guest

ช่วยแนะนำวิธีติดตั้ง smf ในเซพเวอร์จิงด้วยยครับ

ผมมาติดตรงขั้นตอนนี้ครับมันไม่ผ่านสักที ต้องทำไงบ้างครับ

ขอบคุณมากครับ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

Re: ช่วยแนะนำวิธีติดตั้ง smf ในเซพเวอร์จิงด้วยยครับ

Re: ช่วยแนะนำวิธีติดตั้ง smf ในเซพเวอร์จิงด้วยยครับ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rookiecom
    ผมมาติดตรงขั้นตอนนี้ครับมันไม่ผ่านสักที ต้องทำไงบ้างครับ

ขอบคุณมากครับ
    ตามนี้เลยครับ การติดตั้งเว็บบอร์ด SMF บนเซิร์ฟเวอร์โฮสต์จริง
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ลานนา
    Guest
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวคนเดิม
    กระทู้เดิมหาไม่เจอแล้วครับ
    แต่ทำให้ผมได้รู้จักเว็บเกี่ยวกับ smf อีกแห่ง
    ขอบคุณครับ8)

rookiecom
    Guest

Re: ช่วยแนะนำวิธีติดตั้ง smf ในเซพเวอร์จิงด้วยยครับ

ขอบคุณ ครับ

สุดยอด เลยครับ

แบบว่า มันไม่ ขึ้นรูป T T

ขอ อีกๆ

rookiecom
    Guest

พี่ ครับ

กำหนดสิทธิ์ในการเข้าถึง ไฟล์
    ต้องตั้งยังไง ครับ
    แล้วใช่ที่ต้องแก้ เป็น ตัวนี้ รึ ป่าว chmod777
    ผม ทำไม่เป็น ครับ ช่วยบอกหน่อย ครับ

ขอบคุณ ครับ

CHMOD 777 คืออนุญาตให้ทำอะไรได้ทุกอย่าง ทุกคน
    CHMOD 666 คืออนุญาตบางอย่าง แต่ตัวเองสามารถทำอะไรได้ทุกอย่าง

อยากรู้เรื่องพวกนี้ ก็ต้องปรึกษา อ.Google ล่ะครับ

อิ อิ

ไม่มีเวลาอธิบายมาก

rookiecom
    Guest

พี่ครับ แลวทำไฟล์ ชื่ออะไร บ้างครับ

ขออีก นิด กลับจะ ถึงฝั่งแล้ว
    ขอบคุณครับ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

Re: ช่วยแนะนำวิธีติดตั้ง smf ในเซพเวอร์จิงด้วยยครับ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rookiecom
    พี่ครับ แลวทำไฟล์ ชื่ออะไร บ้างครับ

ขออีก นิด กลับจะ ถึงฝั่งแล้ว
    ขอบคุณครับ
    CHMOD 777 ไฟล์ตามนี้ครับ

The following files need to be CHMOD'ed to 777:

* attachments
    * Packages
    * Packages/installed.list
    * Smileys
    * Themes
    * Themes/default/languages/Install.english.php
    * agreement.txt
    * Settings.php
    * Settings_bak.php
    * install.php
    อ่านเพิ่มเติม Installing
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

rookiecom
    Guest

ใจจ้า

Tags for this Thread