หัวข้อ: อยากบอกเธอ คิดถึงเธอเหลือเกิน

Threaded View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง

อยากบอกเธอ คิดถึงเธอเหลือเกิน

ธรรมะเฮฮาสวัสดีตอนเย็นเจ้าค่ะทุกๆท่านสำบายดีกันนะเจ้าคะ
    คิดถึงนะเจ้าคะพักนี้ท่านพ่อให้ถักหมวกอีกแล้วเจ้าค่ะเดี๋ยวไม่ทันหน้าหนาว

ไกลอาจจะไกลแสนไกล อาจจะไกลจนสุดสายตา
    เราห่างกันอาจจะไกลสุดฟ้า อาจจะเกินที่จะพบกัน

แต่ความห่างไกลไม่เคยห้ามใจ ที่ยังคิดถึงส่งไปให้ถึงใจเธอ
    อยากจะบอกเธอ คิดถึงเธอเหลือเกิน

ยังไม่ลืมที่ได้เคยใกล้กัน ไม่ลืมวันและคืนนั้นเลย
    ยังไม่ลืมที่เราคุ้นเคย ที่เราผูกพันก่อนจากกัน จนไกลแสนไกล

แต่ความห่างไกลไม่เคยห้ามใจ ที่ยังคิดถึงส่งไปให้ถึงใจเธอ
    อยากจะบอกเธอ คิดถึงเธอเหลือเกิน

อยากบอกเธอ คิดถึงเธอเหลือเกิน

c06:c06:c06:c06:c06:c06:c06:
    [YFLASH]http://www.youtube.com/v/okdLBk9MH04&hl=en_US&fs=1&color1=0x234900&color2=0x4e9e00"></param><param name="allowFullScreen" value="true"[/YFLASH]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 14-06-2010 at 00:07. เหตุผล: ขออนุญาตแก้คำผิดครับ