หัวข้อ: อยากบอกเธอ คิดถึงเธอเหลือเกิน

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง

อยากบอกเธอ คิดถึงเธอเหลือเกิน

ธรรมะเฮฮาสวัสดีตอนเย็นเจ้าค่ะทุกๆท่านสำบายดีกันนะเจ้าคะ
    คิดถึงนะเจ้าคะพักนี้ท่านพ่อให้ถักหมวกอีกแล้วเจ้าค่ะเดี๋ยวไม่ทันหน้าหนาว

ไกลอาจจะไกลแสนไกล อาจจะไกลจนสุดสายตา
    เราห่างกันอาจจะไกลสุดฟ้า อาจจะเกินที่จะพบกัน

แต่ความห่างไกลไม่เคยห้ามใจ ที่ยังคิดถึงส่งไปให้ถึงใจเธอ
    อยากจะบอกเธอ คิดถึงเธอเหลือเกิน

ยังไม่ลืมที่ได้เคยใกล้กัน ไม่ลืมวันและคืนนั้นเลย
    ยังไม่ลืมที่เราคุ้นเคย ที่เราผูกพันก่อนจากกัน จนไกลแสนไกล

แต่ความห่างไกลไม่เคยห้ามใจ ที่ยังคิดถึงส่งไปให้ถึงใจเธอ
    อยากจะบอกเธอ คิดถึงเธอเหลือเกิน

อยากบอกเธอ คิดถึงเธอเหลือเกิน

c06:c06:c06:c06:c06:c06:c06:
    [YFLASH]http://www.youtube.com/v/okdLBk9MH04&hl=en_US&fs=1&color1=0x234900&color2=0x4e9e00"></param><param name="allowFullScreen" value="true"[/YFLASH]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 14-06-2010 at 00:07. เหตุผล: ขออนุญาตแก้คำผิดครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ถักหมวกขายหรือว่าถูกทำโทษให้ถักหมวกอยู่แต่ในบ้านจ๊ะ

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    c06: คิดฮอดผะได๋ยุหนอ .... ถักหมวกเสร็จแล้วเอามาให้เบิ่งแหน่เด้อค่ะ คือสิงามคือคนถักเนาะหมวกแหมะ :l-:l-:l-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง
    สวัสดีเจ้าค่ะ..พี่ดีเจพลเสียงหล่อ...น้ำรินมายเคยไปไหนเจ้าค่ะ
    ท่านพ่อบอกว่าหน้าหนาวเข้ามาเด่วไม่ทันเพราะพระราชทานเพลิงหลวงปู่ฟัก...เดือน พย 53 เจ้าค่ะท่านพ่อให้เอาไปแจกเจ้าค่ะ..มายช่ายบังคับให้ยุบ้านแต่บังคับให้ไปโกนหัวเลยเจ้าค่ะ คริๆๆๆ

คิดฮอดผะได๋ยุหนอ .... ถักหมวกเสร็จแล้วเอามาให้เบิ่งแหน่เด้อค่ะ คือสิงามคือคนถักเนาะหมวกแหมะ
    ^
    ^
    ถักมวกให้พระเจ้าค่ะ..คุณ..kitty..น้ำรินถักแจกพระเจ้าค่ะ...ขอบคุณที่ไปเยี่ยมนะเจ้าค่ะ

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    ป๊าดโธ่ คำเว้าคำจาแมะ คือเว้าม่วนแท้ หน้าตากะงามคือคำเว้าเนาะจ้า...

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เป็นผู้หญิงที่พูดเพราะที่สุดเลยล่ะครับ มารยาทงดงาม ใจบุญสุนทาน อยากเจอตัวจริงจัง กรี๊ดดด