หัวข้อ: สถานีวิทยุออนไลน์บ้านมหา ดีเจปุ้ย คนเกือบงาม

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

พบปะพูดคุย สถานีวิทยุออนไลน์บ้านมหา ดีเจปุ้ย คนเกือบงาม

สวัสดีมิตรรักแฟนเพลงบ้านมหา ไผเป็นแฟนคลับดีเจปุ้ย มิตรภาพและรอยยิ้ม
    กับดีเจแดนไกล ขอเปิดห้องส่งให้แฟนเพลงได้เบิ่งกันสดๆ สถานีวิทยุออนไลน์บ้านมหา ดีเจปุ้ย คนเกือบงาม สถานีวิทยุออนไลน์บ้านมหา ดีเจปุ้ย คนเกือบงาม
    มาเด้อผู้บ่าว ผู้สาวของดีเจปุ้ย กรี๊ดดดดด (ย่านเรทติ้งตกเพราะดีเจต้นเสียว
    กะดีเจคู่ขวัญเพิ่นเปิดให้ส่งไปแล้ว บ่ได้ต้องพรีเซ้นท์จของจักนอย 5555+
    ฮิ้วๆๆๆๆๆ

ห้องออกอากาศฮกคักฮกแน๊ โต๊ะบ่เคยทำความสะอาด อิ อิ
    สถานีวิทยุออนไลน์บ้านมหา ดีเจปุ้ย คนเกือบงาม

อ๊ะป๊าดดดดด ปีนี่มาเฒ่าคักเฒ่าแน๊ ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ
    สถานีวิทยุออนไลน์บ้านมหา ดีเจปุ้ย คนเกือบงาม

คิกขุ แอ๊บแบ๊วนี่ขาดบ่ได้จ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pui.lab; 20-06-2010 at 06:02. เหตุผล: เป็นตาย่าน
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

กริ้ดดดดดดด

มาสมัครเป็นแฟนคลับพี่ปุ้ยจ้า...
    พร้อมขอสูตรคงความงามนำ อิอิอิ
    LET IT BE...

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

พบปะพูดคุย แฟนคลับโตจริง อิอิ

c06: วี๊ดดดดดดดดดดดด วิ๊ววว

ปรี๊ดดด ปริ้วววววว (เสียงสะออนครับ) :l-

เป็นแฟนคลับครับบบบบบบ แฟนคลับโตจริง อิอิ:l-แฟนคลับโตจริง อิอิ

แวะชมสถานี่วิทยุออนไลน์ของดีเจปุ้ยค่ะ...จุ๊บ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5

กระพริบตา

กรี๊ดดดด ตามมาเบิ่งสถานีของพี่ป้อย ดีเจคนไกลจ้า ว่าสถานีพี่ป้อยฮก สถานีสมุยแห่งตะฮกคักจ้า ไผๆๆ ไผบอกว่า พี่ป้อยแก่ บ่เลยเด้อ สวยไม่สร่างจ้า จุฟๆๆ :l-

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจปอ บ้านมหา
    แฮ่ๆๆซือเจ๊คนงามเเมะ อิอิ มาน่ารักเเท้นี่กะแฟนขับเจ๊เด้นี่อิอิ โอ๊ะๆๆคลับส่านดอกเนาะ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA
    กรี๊ดดดีเจปุ้ย ตกมาปีนี้ทำม๊ายยยสวยขึ้นเยอะเลยนะ ฮ่าๆ บ่ฮกปานใด๋ดอกเด้อจ้าเจ๊ปุ้ยจ้า ยังพอทนยุ

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ peepoa007
    แหล่มๆๆเจ้ c06:จ๊วดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ยังของไผแหน่ เอาออกมาเด้อ อย่าเก็บๆไว้คนเด่ว มันบ่ดี เอามาเบิ่งนำแหน่:l-:l-:l-

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    นี่ก็แฟนคลับครับ ฟังบ้างไม่ฟังบ้างครับ เพราะเครื่องไม่ว่างครับ อิอิ

เป็นกำลังใจให้ดีเจอาสาทุกท่านนะครับ ท่านคือผู้ที่เสียสละจริง ๆ

เจตนาดีแล้วครับ จงรักษาเจตนาและมิตรภาพระหว่างกันเอาไว้ให้ยั่งยืนครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    คือสิแม่นมุมสิงสถิตเพิ่นละเนาะหม่องนิ ยามลุงซอกหาบ่เห็นกะคือสิตรงดิ่งมาหม่องนี้โลดแม่นบ่เจ้ ฮ่าๆๆ
    มองต่าง..อย่างปลง

Tags for this Thread